• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún lạ nhà em !!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
các tiền bối vào xem giúp em giống chó này thuộc giống chó gì giúp em với ???8->

Leo

Member
công nhận lạ thật,quái cẩu đây,em nó có máu boxer,chó trùng khánh,shapei lai tạp với chó ta,em này bác mua ở trung quốc à,ở trung quốc thường có dạng chó to con lắm,da nhăn nheo,dữ phát khiếp,ng ta gọi là chó ngao tàu,lai tạp chủng với loại chó to con với nhau đấy,ngao tạng vn h nằm trong loại đó

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
!!!!!!

công nhận lạ thật,quái cẩu đây,em nó có máu boxer,chó trùng khánh,shapei lai tạp với chó ta,em này bác mua ở trung quốc à,ở trung quốc thường có dạng chó to con lắm,da nhăn nheo,dữ phát khiếp,ng ta gọi là chó ngao tàu,lai tạp chủng với loại chó to con với nhau đấy,ngao tạng vn h nằm trong loại đó
^_^ bác nói thế nào ấy chứ cho em thế này mà bảo lai tạp!!!

trangty

nếu mình không nhầm thì đây là giống chó chongqing một loài chó hiếm của tỉnh trung` khanh

trangty

đã được nhìn thấy và sờ tay vào nó nhưng sở hữu thỳ chưa ban ah :D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
hiên tại mình đang sở hữu 1 đôi bạn à mình đang cố nhân giống thêm dòng chó này cho chủng loại cún ở việt nam thêm phong phú mình chắc rằng ở việt nam mình số lượng chongqinh chỉ đếm được trên đầu ngón tay !!!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
cảm ơn bạn nhé ! hiện tại 2 em cún đang phát triển rất tốt và đã được 10 tháng tuổi rồi !!!

Mupet

Member
em này chắc là chó trùng khánh của trung quốc rồi,chủ thớt chụp hình ko kỹ,chứ chó trùng khánh tiêu biểu ở cái đuôi to ở gốc nhọn dần lên,và bộ lông thưa,nhìn như không có lông

hồi ở trung quốc mình cũng định tậu về 1 con,nhưng mà nhìn tụi này xấu mã quá,và ở vn cũng chả săn bắn gì được,nên chọn chó khác
vn mình hình như a kỳ cầu gỗ là người đầu tiên mua giống này về thì phải

biboy hoang

con này nhìn ảo wa bác ơi, con này ckac là phối với hai loại khác nhau, nhìn có vẻ rất dữ, thế có dữ không bác ?????