• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún con Sumo nhà mình chào cả nhà đây!

Status
Không mở trả lời sau này.
Lúc này em được 2 tháng 4 ngày đây cả nhà ạ:)

Cho em lên ghế ngồi với!

Không cho lên thì đây cắn cho biết tay nhé:D

Cắn mỏi răng vẫn không cho lên,em giận luôn.

Xé giấy cho bỏ ghét:)

Được cho lên ghế rồi nè.

Nằm ghế êm hơn nằm đất nhỉ:p

Đưa tay em gặm chơi nào!

Ai gọi Sumo vậy ta:thingking:

Hôm nay đã được 2 tháng 19 ngày rồi,ú nu rồi,đang sợ em béo phì đây:). Mai mình đi chích ngừa cho bé rồi sẽ up ảnh mới cả nhà xem bé có lớn hơn không nhé!

hoandang

Member
mình thấy mỏ nó hơi dài giống con nhà mình hihi nuôi mấy em này thích thật bạn nhỉ.

trangphuong

Active Member
Bạn có thể đưa em nó đi phẫu thuật móng đeo<huyền đề sau> đi thì nhìn sẽ ok hơn mà sau này chạy nhẩy cũng sẽ không nguy hiểm, hay gây đau cho cún.

Oa..Nguyên Hồng bây giờ có hứng chơi Rott rồi hả...:D
Nhớ sáng sớm đánh thức nó dậy làm vài vòng rèn luyện thân thể nghe.
không có con chó nhỏ nào dễ thương hơn Rott baby...nhưng đừng nuông chiều nó hư đó nghe cô bạn ! :D

Ông trời đành đoạn,bé Sumo đã ra đi lúc được 5 tháng tuổi rồi. Gio mới đủ can đảm vào đây nhìn lại. Rất cảm ơn các bạn đã vào chia sẻ cùng mình!!!

quanthucha

Member
Ông trời đành đoạn,bé Sumo đã ra đi lúc được 5 tháng tuổi rồi. Gio mới đủ can đảm vào đây nhìn lại. Rất cảm ơn các bạn đã vào chia sẻ cùng mình!!!
xin chia buồn cùng bạn . thành thật chia buồn . thân chào bạn

phamcpc

Member
Xin chia buồn cùng "Nguyenhong". Mong rằng những lời chia sẻ của chúng tôi sẽ là động lực để bạn vượt qua mất mát này!!

Status
Không mở trả lời sau này.