• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún con nhà mình

lần đầu nuôi gsd ae nhận xét giùm nhé .e nó đc 4 tháng rối mình mang e nó về lúc còn 2 tháng tuổi e này mình mua của trại gsd trần gia tần hải dương xin các ae và cao thủ gsd công tâm mà nhận xét thi e mói có kinh nghiệm đc . e cám on

x men

chó đẹp quá bạn.cố gắn chăm sóc thật tốt nhé bạn.........................................

maianhbao

Member
Chó của bạn đẹp quá, mõm rất hộp. Nó là chó đực hay cái đấy bạn. Bố mẹ nó là con nào vậy bạn. Trông rất có tương lai. Chúc mừng bạn

Chó của bạn đẹp quá, mõm rất hộp. Nó là chó đực hay cái đấy bạn. Bố mẹ nó là con nào vậy bạn. Trông rất có tương lai. Chúc mừng bạn
xin chào bạn .em nó là cái bạn ah bố của cún là LEN VOM HERZOG VON WIDUKIND -mẹ cún GERALDINE VOM KRUMMENHAGR SEE .mình cũng hy vọng về em nó .cám ỏn bạn đã động viên mình .

haigsd

Member
chúc mừng bác,em này rất đẹp.nhưng k biết do cách chụp k đúng hay do cách chăm sóc mà em thấy có vẻ 2 chân trước em này hơi yếu(rõ nhất là bức soos3)nếu có gì khống phải các bác bỏ qua cho cháu nhé

phamcpc

Member
Con này của bác có phải là con của con King... không bác??!! Chúc mừng bác đã sở hữu được một sản phẩm đẹp từ nước ngoài!! Chúc bác chăm e nó thật tốt. Bây giờ đọc kỹ mới thấy không phải con của con King mà là của con Len!! Mình cứ mê con King lên nhìn thấy có nét giống!! HIHIHIHIHI thông cảm nghe!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

lần đầu nuôi gsd ae nhận xét giùm nhé .e nó đc 4 tháng rối mình mang e nó về lúc còn 2 tháng tuổi e này mình mua của trại gsd trần gia tần hải dương xin các ae và cao thủ gsd công tâm mà nhận xét thi e mói có kinh nghiệm đc . e cám on
[/QUOTE
Chó nhà bác Tần Gia Lộc thì uy tín rồi bạn ạh,em nó 4 tháng nhìn đã ra dáng đấy.Chúc mừng bạn sở hữu GSD đẹp...:-bd

Con này của bác có phải là con của con King... không bác??!! Chúc mừng bác đã sở hữu được một sản phẩm đẹp từ nước ngoài!! Chúc bác chăm e nó thật tốt. Bây giờ đọc kỹ mới thấy không phải con của con King mà là của con Len!! Mình cứ mê con King lên nhìn thấy có nét giống!! HIHIHIHIHI thông cảm nghe!!
Xin chào bạn mình ko hiểu ý của bạn là ntn ? Mình cũng đang sở hữư luôn cả chó bố bạn ạh ban nói kỹ thuật mới khó hiểu quá bạn có thể giải thích chi tiết cho ae trên vp còn biết đc ko ?

phamcpc

Member
À thì là lúc đầu tiên tôi tưởng con của bác đang nuôi là sản phẩm từ con King của nhà bác Tần! Sau đó đọc lại thấy không phải mà là từ con Len thôi! Có vậy thôi! Dù sao đó cũng là niềm đam mê của cá nhân nên nhìn gà hóa công mà!!:)):)):)). Nếu có gì mạo phạm mong bác bỏ qua! ^:)^^:)^^:)^.
Thân
Phạm Cư

Chipmilu

Member
Thật là tuyệt vời! Đây là một chú GSD đẳng cấp đấy bác ạ.Cảm ơn bác đã cho anh em chiêm ngưỡng.chúc bác chăm cún mau lớn và đáng yêu

dung08

Member
Một chú chó tuyệt vời, mầu lông, dáng đứng. đã có 1 lý lịch chuẩn lại được ông chủ chăm tốt xin chúc mừng

Chào các bạn, năm mới chúc sức khỏe, xin gởi lên hình cún cùng đàn của nhà bác Đông trước lúc đi về gia lai và hình nay đã lớn

Trịnh đình chương 0905982181

gsd cái mới nhập quốc tịch viêt nam

Chào tất cả ae vp mình xin giới thiệu với ae 1 gsd cái nhà mình XIN AE cho vài lời nhân xét nhé !
e này đc 18tháng tuổi rồi .nhập quốc tịch vn ngày 25/3/2010 .các bác chấm điểm khắt khe vào thì e mới giỏi đc hehehe!!!

quydat82

Member
Chào tất cả ae vp mình xin giới thiệu với ae 1 gsd cái nhà mình XIN AE cho vài lời nhân xét nhé !
e này đc 18tháng tuổi rồi .nhập quốc tịch vn ngày 25/3/2010 .các bác chấm điểm khắt khe vào thì e mới giỏi đc hehehe!!!
con này nhìn quen quen, ko biết thấy ở đâu rồi thì phải, anh cho em xin cái gia phả nó được ko ạh

emily_vn

Member
Chó đẹp quá, chắc 4 tháng cũng cỡ trên dưới 20kg rồi bác nhỉ
Bạn nuôi GSD chứ có phải nuôi GD hay SB đâu mà 4 tháng được 20kg trời. Tầm 13-16kg thôi đồng chí ơi, ko thì béo quá, lại còn là female nữa, ko thể 20kg đc.

Bố nó là con này,gọi con King nhà mình bằng "chú".Chú cháu nó có cái mặt giống nhau phết.
Chăm cho em nó tốt vào Đông nhé.
E cám ỏn Anh đã đưa gia phả của e nó lên để ae tham khảo . Anh Yên tâm e sẽ chăm e nó thật tốt để còn có thêm hậu duệ mang dòng máu của V74 ở việt nam chứ hehe!!!

E cám ỏn Anh đã đưa gia phả của e nó lên để ae tham khảo . Anh Yên tâm e sẽ chăm e nó thật tốt để còn có thêm hậu duệ mang dòng máu của V74 ở việt nam chứ hehe!!!
Chào Anh Đông ! Vậy là anh đã có nếp thơm ngon và tẻ ngọt ngào rồi. Đúng là hàng chất lượng cao, đẳng cấp, xứng tầm với đất HÀ NỘI rồi, mong rằng những SHOW DOG tới những em nó sẽ mang về nhiều điều vinh quang cho Đường Láng HÀ NỘI , chúc Anh nhiều điều may mắn và như ý
Thân chào ! trịnh đình chương 0905982181
Không có gì gởi Anh dư âm ngày xuân !