• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún con nhà em hihi

condomdom

Member
Cún nhà em được 55 ngay, em nó là cái, các bác xem xét và bình phẩm với (nếu bác nào có khen thì cứ nói trộm vía 1 cái để cho em nó mau lớn, bác nào chê thì cũng xin 1 câu trộm vía hihi)
Em đi tắm đây

Xã hội hoá, chơi đùa cùng các cháu thiếu nhi hihi!

kubikubi

Member
rất xinh gái, theo quan điểm của mình là vậy....chăm sóc tốt cho em nó được phát triển toàn diện bạn nhé..cứ baby là thấy yêu rồi. hì

Sorry Bạn nhưng mà mấy cái thanh sắt cũi của mấy cháu nhỏ han gỉ mất vệ sinh quá, đã vậy cái tường không đc trát vữa ( hay là đã trát nhưng bong tróc hết rồi ) nhìn phản cảm quá. trong khi có những bức ảnh chuồng cún bằng inox sáng choang, sàn chuồng bằng nhựa lót sàn sạch sẽ, cún đc tắm trong Lavabo nằm trên nền gạch men thì các cháu nhỏ gặm mấy thanh sắt han. Thực lòng mình không cảm nhận đc cái đẹp của cún nữa. thực sự mình chỉ nói theo suy nghĩ của bản thân, biết rằng không đi đúng theo nội dung của topic nhưng vì ngứa miệng mong bạn thông cảm.

không biết sau này em nó lơn lên thế nào, nhưng mà bây giờ em thấy mặt của em nó không được to lắm

trangphuong

Active Member
Nhìn thấy quen quen.

55N thì tắm sao được hả bạn? Mà nhìn cháu gái này quen quá???
Ừ thì chộm vía....:-bd........

condomdom

Member
hihi!
trộm vía cu nhóc nhà em cứ 3 ngày lại tắm 1 lần vì cháu nó suốt ngày rong ruổi trên xe cùng em (em là lái xe), cháu nó chưa quen đi xe nên thỉnh thoảng lại liverful nên người hơi bị ko sạch hihi
hàng này là cây nhà lá vườn nhà em thôi a! các bác cứ bình phẩm nhưng nhớ là phải trộm vía 1 phát đã hihihi
tks bác ilovelove và bác trangphuong đã trộm vía hiih

bông vàng

Xin lỗi bạn, nhưng "trộm vía" nghĩa là gì ? tui khen một cái được không ? nhìn con pet của bạn chụp hình chung với mấy em bé khác tui nghĩ nó là một bé đặc biệt trong số các đứa bé kia, hì hì ! nó dễ thương lắm.

À quên, còn một câu hỏi nửa, bạn chặt đuôi nó hay là khi sanh ra nó tự nhiên như vậy ?

ktx1108

Member
Xin lỗi bạn, nhưng "trộm vía" nghĩa là gì ? tui khen một cái được không ? nhìn con pet của bạn chụp hình chung với mấy em bé khác tui nghĩ nó là một bé đặc biệt trong số các đứa bé kia, hì hì ! nó dễ thương lắm.

À quên, còn một câu hỏi nửa, bạn chặt đuôi nó hay là khi sanh ra nó tự nhiên như vậy ?
Đây là chó Rotweiler sinh ra có đuôi nhưng người ta cắt đuôi cho đẹp. nhưng ngày nay ở nước ngoài thì lại để đuôi luôn :D

Đẹp quá đi mất. Nhìn nó nằm thấy yêu quá. Yêu luôn mấy bé đứng bên cạnh dó nữa. Bác ơi cho em hỏi mua em nó giá bao nhiêu vậy bác. Em cũng muốn mua một em nhưng chưa tìm được địa chỉ tin cậy.

ndat91

Member
1 năm nữa mà bác cứ để nó thế chắc chả ai dám gửi con ở nhà trẻ đấy nữa:))

55N thì tắm sao được hả bạn? Mà nhìn cháu gái này quen quá???
Ừ thì chộm vía....:-bd........
bạn à, 55n cũng có thể tăm cho em nó được rồi mà, nhưng mà phải tắm bằng nước ấm và lâu khô lông sau khi tắm

condomdom

Member
hihi! các bác cứ cẩn thận quá, em thì em cứ tắm nước bt rồi tắm xong cho chạy nhảy là xong, hihi
cầu kỳ quá thì chó nó yếu đi đấy ạ! cún nhà em khoẻ như heo ý hihi