• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún con của em!!!!

hung3440

Member
sau khi có em ROTT em lại tậu thêm em này, mọi người xem nó phải xoáy thái không ạ.

tiện thể cho em hỏi tai em nó dựng thế có phải dán băng cho dựng lên không ạ

Cuong_Chao

Member
sau khi có em ROTT em lại tậu thêm em này, mọi người xem nó phải xoáy thái không ạ.

tiện thể cho em hỏi tai em nó dựng thế có phải dán băng cho dựng lên không ạ
Bé này tật lỗi quá nhiều và thật sự là nhìn bé cũng không được thuần chủng cho lắm . Bạn lên cân nhắc lại khi nuôi bé :D

hung3440

Member
Hì.Em thấy nó hơi khuỳnh khuỳnh nhìn lại lạ. Bé này ham ăn và nghịch rất khỏe. Thôi nuôi lớn em nó xem thế nào.

hung3440

Member
chất lượng em này quá kém.bạn mua ở đâu vậy
Cõ lẽ tiền nào của đó chú ạ. HIHI. Cháu mua con này của 1 người quen, họ cũng bảo là chó lai phú quốc. Nó chạy nhảy ăn uống bình thường và rất nghe lời. đến hôm nay cháu đã dạy nó cơ bản được bài ngồi rồi ạ!!

hung3440

Member
Mọi người cho mình hỏi chân của cún nhà mình thế kia có cách nào làm nó cứng cáp hơn không ạ.

planet91

Member
chân này là do bẩm sinh bạn à.bạn cứ bổ xung calxi có thể lớn lên nó sẽ bớt khuỳnh đc 1 chút.

hung3440

Member
Híc!!! Cún của em đổ bệnh mấy ngày hôm nay. Bỏ ăn. Suot ngày nằm bệt 1 chỗ. E lo quá! đã gọi BSTY vào tiêm cho em ý. 3 ngày nay ngày nào cũng làm 4 mũi. Híc. Mong em nó qua khỏi đợt này!!!

dattran251

Member
chúc mừng bạn, bạn nuôi em chó thay đổi nhiều quá , trông xương cốt cứng cáp và đẹp trai hẳn ra... mặt dù còn nhiều khuyết điểm, nhưng để làm pet thì tuyệt vời :)