• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún con bị bệnh về móng chân.

Khánh Trâm

Hic, cún con nhà em dạo này nó hay cắn móng chân, còn dùng móng để gãi vào tay, mỗi lần thế nó cứ kêu ứ ứ lên trông tội lắm, nó cứ ngồi cắn móng rồi gãi hoài, tụi bạn em bảo nó bị bệnh về móng chân. Mong các bro giúp dùm em .Àh chỗ trên khóe miệng của nó 2 bên đều bị rụng lông hết, với lại còn bị lở nữa. hic hic vậy có phải nó bị ung thư không ạh:(:)(:)(:)(:)((Mong cách Bro giúp:(:)(:)(:)((

nguyenbichngoc

cún của em chắc là bị nấm chân rồi đó, em chữa cho cún đi nếu ko thì móng của nó sẽ bị rớt ra đó, Tồ nhà chị cũng bị mất 1 móng vì bệnh đó đó, chữa mãi mới khỏi đó. Em cho bé đi bác sĩ khám cho kỹ, nhưng nhớ hạn chế tiêm kháng sinh cho em nha, vì nó rất hại cho nó sau này.