• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún của mình đây!!!!

cún của mình đây !!!!!!!!!!!! lucky ,mina,lulu.........................

2 mẹ con mina ,lucky nè .giống nhau không?! hiiiiii...........

mina

Tomy-SP

Member
Cún xinh

Hai bé cute lắm. Nhưng bạn ơi, móng chân bé đen vàng...hơi dài. Cắt đi thôi.
Nếu nó không cho cắt thì buộc 4 chân 4 phía rồi cắt. Để dài cún đi vướng và đau ngón đó

thanks!!!

Nếu nó không cho cắt thì buộc 4 chân 4 phía rồi cắt. Để dài cún đi vướng và đau ngón đó
cám ơn bạn nhé!!! lúc trước thì mina cho cắt móng chân ,từ ngày sanh lucky ,phải đi mổ đem lucky ra ,mina đau quá ,nên sợ ......không cho cắt móng chân nữa.............Dog Eye

hôm nay mình phải lấy khăn che mặt mina lại ,rồi mới cắt móng chân được nè!!! nhưng không dám cắt sát ,sợ trúng móng non ..hi....................

yeucho89

Member
buộc 4 chân bốn phía á?nghe sao giống cực hình thế.bibi nhà mình cũng không cho cắn,nó giãy mãi,lại còn kêu thảm thiết nữa chứ.xót ruột lại không cắt nữa.thỉnh thoảng bé bị gãy móng đau lắm.

Bé này giỏi quá đứng cho cô chủ chụp ảnh nữa, bé này là boy hay girl vậy bạn
là boy đó .hi................à,trang có thường mua đồ cho cún o sg ko ? ,khi nào có mua ........cho mình gởi mua chung với nhé ?!! vì mình cùng ỡ kgiang(liên lac thuận tiện hơn) ,ít có điều kiện lên sg...........mà đồ cho cún thì nhiều mẫu và dễ thương lắm ....;;)
thân

buộc 4 chân bốn phía á?nghe sao giống cực hình thế.bibi nhà mình cũng không cho cắn,nó giãy mãi,lại còn kêu thảm thiết nữa chứ.xót ruột lại không cắt nữa.thỉnh thoảng bé bị gãy móng đau lắm.
chào bạn yêucho89 !!!:wel:
mina nhà mình cũnng giống bibi vậy đó ,không cho cắt móng chân ,sau 1 thời gian thì bi gãy......... nhưng mình đã có giải pháp : lấy khăn che mặt cún lại và cắt thật nhanh ,đừng cho cún thấy(phải 2 người ,1 người dịn ,1 người cắt) ,thì sẽ dễ cắt hơn ..............bạn làm thử xem như thế nào nhé!!!
thân

là boy đó .hi................à,trang có thường mua đồ cho cún o sg ko ? ,khi nào có mua ........cho mình gởi mua chung với nhé ?!! vì mình cùng ỡ kgiang(liên lac thuận tiện hơn) ,ít có điều kiện lên sg...........mà đồ cho cún thì nhiều mẫu và dễ thương lắm ....;;)
thân
Trang mua đồ cho cún có 1 lần ở sg ah, tại lần đó có bạn đi sg nên bạn ấy mua giùm. Ah hiện giờ trang cũng có bạn đang đi sài gòn chơi, trang cũng đang gởi bạn ấy mua giùm cho cún mấy bộ đồ chủ nhật này bạn ấy về nè. Nếu bạn muốn gửi mua thì mình sẽ nhờ bạn mình mua luôn, nhưng mà bạn ở An Biên thứ 3 phải không? còn mình ở ngay trung tâm Rạch Giá rồi làm sao đưa cho bạn được. Ah đồ cún bạn dễ thương đó, Kuppi tặng cún bạn phải không?

chào trang !!!
mình học ỡ rạch giá ,tuần nào mình cũng lên rg cã ,ban mua dùm mình áo ba lỗ số 3 nhé,hoặt mẫu nào khác nữa cũng đươc hết .thanks bạn nhé
!!! .
à,đồ đó là hôm trước mình đi sài gòn mua cho cún ,hi...........

chào trang !!!
mình học ỡ rạch giá ,tuần nào mình cũng lên rg cã ,ban mua dùm mình áo ba lỗ số 3 nhé,hoặt mẫu nào khác nữa cũng đươc hết .thanks bạn nhé
!!! .
à,đồ đó là hôm trước mình đi sài gòn mua cho cún ,hi...........
Vậy thì tiện rồi, mình sẽ kêu bạn mình mua giùm, nhưng đồ cho cún có nhiều loại lắm, mình kêu bạn mình mua ở abcpet shop chắc không nhiều kiểu đẹp nhưng giá thì ok. Mà mẫu khác là mua cho bé trai hay bé gái cũng size 3 hay j.

Vậy thì tiện rồi, mình sẽ kêu bạn mình mua giùm, nhưng đồ cho cún có nhiều loại lắm, mình kêu bạn mình mua ở abcpet shop chắc không nhiều kiểu đẹp nhưng giá thì ok. Mà mẫu khác là mua cho bé trai hay bé gái cũng size 3 hay j.
mina va lucky mặt chung 1 size(3) à trang ơi !!! áo liền quần 2,áo đầm 3,áo 3 lỗ 4 .và thêm gì nữa cũng đươc nha trang !!! thanks trang nhiều nha!.
à,đừng mua áo nón nha trang ,mặt trời lạnh thì được chứ thường ngày nựt và cấn cổ bé lắm ....

Mình thích bé Lulu nhà bạn nhất:D. Màu khói ngộ ghê hihi. 2 bé kia cũng xinh xắn quá,hèn chi chủ tốn tiền mua quần áo diện cho cún quá chừng:)