• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún bắc kinh nhà mình nè

nataly

Mình chụp hình em nó nhìu lắm ,ko sao up hết dc ,nên mình up nhiu đây để cho anh chị em xem thui . BÉ đến nay 5 tháng ùi ,hiện đang thay lông ,nghịch và rất thông minh , quang đồ bé biết chạy đi gặm rồi mang lại cho em nữa. Từ khi nuôi bé nhà em vui vẽ hẵn lên .Thật là iu bé lắm:p

lanbaby

xinh quá ... bé đáng yêu ... bé là đực hay cái vậy bạn. À bé lớn lên là màu kem hay màu trắng thế bạn

mr.pyl

Member
bé xin quá, không biết đực hay cái nữa, bạn ở đâu vậy? mình có 1 bé nhật lai bắc kinh cũng xinh xinh BATMAN (cái) mới được 3 tháng, Lu (đực) 2 năm rồi ^^

nataly

bé gái bạn à , hihi ,mình ỡ thủ đức lận ,bé lớn lên là màu vàng kem đó bạn ,từ nhỏ lông bé đã vàng vàng rồi
Thêm vài hình của bé nửa nè

quanthucha

Member

Mình chụp hình em nó nhìu lắm ,ko sao up hết dc ,nên mình up nhiu đây để cho anh chị em xem thui . BÉ đến nay 5 tháng ùi ,hiện đang thay lông ,nghịch và rất thông minh , quang đồ bé biết chạy đi gặm rồi mang lại cho em nữa. Từ khi nuôi bé nhà em vui vẽ hẵn lên .Thật là iu bé lắm:p
cún bạn xinh lắm , chăm sóc cẩn thận nhé , nhớ xổ lải và chích ngừa 7 bệnh đầy đủ nha .
chúc bạn vui và mạnh cùng cún yêu

hình như bé của bạn là lai rồi đó. mình cũng có 1 bé. nhìn giống như bé của bạn. 2 tháng rồi có 900g àh.là đực. bé của bạn bao nhiêu kg??