• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún được tặng....

my_lucky

Active Member
Cám ơn bạn Huy nick banhkembietkhoc đã tặng cho mình chú cún để làm Pet cho vui cửa vui nhà, có nó về chơi cùng chắc nhóc pit đực nhà mình vui lắm đây.Gửi bạn một vài hình ảnh chụp lúc mình và các bạn ra đón nó nhé.Thân!
4h55 phút sáng tại Ga Hà Nội....cổng Lê Duẩn.

.................

trangphuong

Active Member
loằng nhoằng quá cho anh coi ảnh về nhà vui đùa đi, mà thảo nào có cô bạn gái cứ đi tìm không biết đêm qua đi đâu..ka..ka...
Chú ý a lo Thịnh cho anh nhé, tẹo mấy anh em cafe tán phét tí không anh cảm thấy mấy chú bỏ buồn tủi ở đất hà thành này là anh phóng về quê đấy..:D...

my_lucky

Active Member

Tạm thời đây là những hình ảnh lúc đón cún, mình sẽ post ảnh khi cún về nhà sau bạn nhé.Thân!

my_lucky

Active Member
híc, em cũng chưa biết anh ạ.theo dự tính thì tháng 11 dương lịch kiếm em mái già nào cho con đực nhà em nó xả phát, cho nó nở bung người ra thêm.Sang năm mới kiếm vài hạ mưa anh ơi.Thân!
P/S : anh online đi em nhờ tý ạ.

my_lucky

Active Member
dark

chúc mừng việt anh có nếp có tẻ rồi ^^ đẹp quá
Dark vẫn nằm trong tầm kiểm soát mà bạn, hi vọng cuối năm nay sẽ có sản phẩm từ dark và puma bạn ạ.Cặp đó là duyên trời định rồi. Trừ khi.....:wall::wall::wall:

trangphuong

Active Member
Dark vẫn nằm trong tầm kiểm soát mà bạn, hi vọng cuối năm nay sẽ có sản phẩm từ dark và puma bạn ạ.Cặp đó là duyên trời định rồi. Trừ khi.....:wall::wall::wall:
Thằng puma thế mà lại có duyên em nhỉ, sướng thật chả phải làm gì mà cũng lên chức...
Caribe hôm nay được 58n rồi đấy, anh về bà ngoại mà sốt ruột quá có khi đêm nay mò về cho anh toàn.

vanglai213

Active Member
Đợi con đàn cháu đống nữa thôi em nhỉ?
----------40kt-------------------
tất nhiên anh ơi, chờ thời gian nữa thôi lúc đó thì .........cháu đống con đàn

vậy thì ok rồi, công nhận chó nó cũng có duyên với nhau đó kiếp trước nó yêu nhau thì phải, gặp đươc puma thì còn gì bằng:D

cocker.fan

Active Member
Chúc mừng anh Việt Anh,anh ơi em hỏi tí,thế sáng hôm ấy sau khi thức cả đêm đợi 2 em nó về,anh với 2 em nó về nhà có lăn ra ôm nhau ngủ ko?? :p

my_lucky

Active Member
Đây là tin tức nóng hổi mà em ơi, sáng nay 5 đứa bọn anh đã có hen cùng nhau ra Ga Hà Nôi để đón cún mà, hiện giờ anh vẫn ngồi trên mang để post bài nè em.Chắc tai thấy vui vui nên chưa buồn ngủ.Hì

Hung.tinhyeu

Active Member
Thằng puma thế mà lại có duyên em nhỉ, sướng thật chả phải làm gì mà cũng lên chức...
Caribe hôm nay được 58n rồi đấy, anh về bà ngoại mà sốt ruột quá có khi đêm nay mò về cho anh toàn.
5 ngày nữa hãng về, cứ kê cao gối mà ngủ, mò đi rồi lại mò về cũng thế thôi. Xăng thì lên giá, đi lại nhiều tốn lắm. Thân

atula

Active Member
Chúc mừng 2 bé pitbul đã về đến Hà Nội .Sáng nay mình đi xem chọi chó về rồi qua xem pitbul của T.Anh đẹp lắm tuy bé mà hiếu động kinh nghịch như giặc đúng là pitbul .

my_lucky

Active Member
Chẳng bù cho con cún lulu của tôi, nó lành như cục đất, con fox gần nhà lao vào dọa nó cũng sợ.Híc

Con Lợn Lòi

Active Member
Chúc mừng hai ông bạn, hai ông này phải đi tắm bia cho hai em nó đi! :D Không thì chuẩn bị mồi tôi mang rượu của tôi qua tắm cho!:D

my_lucky

Active Member
Hôm vừa rồi về mới cho tắm bằng rượu cho bớt hôi thôi.Tình hình dạo này đói kém, 2 hôm nay toàn cho nó ăn cơm với canh rau không gia vị, ngày mai tẩy giun sán, cuối tuần tiêm phòng cho nó xong mới yên tâm được bạn ơi.Thân!