• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Công chúa Xu :X:X

Anh chị em nhà Xu

Và còn đây là em Xu 1 tháng 7 ngày tuổi, rất nghịch, gọi tên là lon ton chạy đến :X:X

Thật vui khi bé xu của cô con gái lớn từng ngày,khi mang cún về bước đi chưa vững, cân 2;2 kg.Đến nay sau khi tiêm phòng,qua 20 ngày nuôi dưỡng bé đã 6;5 kg và khỏe mạnh. Chia vui cùng ACE yêu quí GSD...

haiauphonoi

Member
Anh chị em nhà Xu

Và còn đây là em Xu 1 tháng 7 ngày tuổi, rất nghịch, gọi tên là lon ton chạy đến :X:X

Cháu ngoại của CELO có khác nhìn mau mảng nhìn OK quá ..chúc mừng bác chủ thớt...chúc cún mau ăn chóng lớn:-*:-*:-*:-*

sontung8x

Member
lông đuôi của em nó nhìn ko được bông lắm thì phải đúng ko bạn ????

anh Bình ơi! xu lớn quá.ra dáng thiếu nữ rồi anh nhỉ?nó bây giờ đep nhất trong đàn đấy anh ạ.chúc mừng anh nhé.

anh Bình ơi! xu lớn quá.ra dáng thiếu nữ rồi anh nhỉ?nó bây giờ đep nhất trong đàn đấy anh ạ.chúc mừng anh nhé.
không có cơ hội gặp và xem từng con trong đàn,song biểu đồ phát triển là đạt ......Bõ công chăm sóc bấy lâu.Lúc nào ngồi cà phê nhỉ?

TrầnTrungNam

Thật vui khi bé xu của cô con gái lớn từng ngày,khi mang cún về bước đi chưa vững, cân 2;2 kg.Đến nay sau khi tiêm phòng,qua 20 ngày nuôi dưỡng bé đã 6;5 kg và khỏe mạnh. Chia vui cùng ACE yêu quí GSD...
Bác BÌnh chăm tuyệt vời quá, "BẬT MÍ" bí kíp cho anh em diễn đàn học hỏi để GSD của mình không bị còi cọc nào. Thực tế em thấy có khi chọn con bố thuộc loại quá khổ quá tải nhưng con sinh lại rất khiêm tốn, có lẽ do chế độ chăm sóc trong gian đoạn 4 đến 5 tháng đầu không được tốt nên khi trưởng thành nó bị còi xương.

yeucho86

Member
sặc 5 tháng tuổi mà như này.chẳng bù cho em cún em 4 tháng rồi,cún cái.mọi người xem giúp em có phai nó co còi quá k và xin mọi người cho em ý kiến để nuôi cún tốt hơn

Cảnh báo
Hiện nay trên địa bàn hải phòng đang bùng phát dịch gây nguy cho chó.Đặc biệt các giống chó ngoại càng dễ lây (triệu chứng chán ăn, ủ rũ,nôn,đi ngoài và tiếp đó đi ngoài ra máu) gây chết nhanh nếu không phát hiên sớm và chữa trị .Hãy chăm sóc sức khỏe cho cún thật tốt,ít cho ra vùng không an toàn...nhất là phát hiện bệnh sớm.
Mấy lời với ACE còn non tay như Tôi