• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Công chúa nhà Alask và Hana :D

thanhhien89

Đây là bé gái Carot, cô công chúa lứa đầu tiên của bố Alask "vĩ đại" và mẹ Hana kiêu kì
Mình vừa mua bé hôm qua và cũng xin gia nhập với anh chị em trong hội :D
Bé sinh ngày 1/7/2007, cân nặng 10kg nhé. To khỏe và lanh lợi vô cùng.
Bé mang trong mình 2 dòng máu Alaskan Malamute từ bố và Siberian Husky của mẹ.
Hy vọng lớn lên sẽ là truyền nhân thực thụ của bố Alask :D
Bé có 1 đặc điểm rất đặc biệt là có đốm trắng trên lưng ^^

Đây là 1 số ảnh của bé lúc chụp ở nhà cũ :)

Bonus ảnh bố mẹ của Carot :D

Sinh ngày 1/7/2007 hả bạn? hay là ghi nhầm năm thế? Mua của bạn đợt trước rao đúng hok. Bạn trước kiêng chụp dữ quá bây giờ mới được chiêm ngưỡng kỹ, xjk gái ghê :D

lehainam

Member
chúc mừng bạn, cún xinh lắm, em nó trai hay gái vậy bạn, bé này bạn mua lại từ Diệp nè hihi cún xinh

lollipop™

Member
Cuối cùng carot cũng tìm được một người chủ mới ^^ Chúc carot luôn khoẻ và được chủ mới yêu thương nhiều nha :)

oài,nhìn nhóc husky nhà bạn xinh đáo để.mà hình như papa nó màu sám ạ,papa nó trông điển trai ấy,rất men :D

ohaio

hy vọng là carot sẽ không phải chuyển chủ lần thứ 2, chúc carot nhanh lớn để không bị chê là còi :)
Ko chuyển nữa đâu A.Chiến đừng lo! Đây là cậu chủ tốt nhất của Carot mà em tin tưởng, em cũng làm hết trách nhiệm khi chăm carot..Anh trông nó khác gấp 10 lần lúc Anh chuyển cho em ko..:-bd hehe!
Bây giờ nó rất mập chứ không "còi" như lúc mới về nữa! Người lúc nào cũng sạch sẽ, chăm thế mới dám kiếm chủ mới cho Carot chứ..hehe, mà cũng chẳng đâu xa..cậu em họ của bạn em đó mà..keke! ;)

Ah, Hiền ơi..rảnh qua peticon coi hình "chồng hờ" của Carot nhé..hehe!
Thương Carot nhiều! ;)

thanhhien89

hihi, Carot về nhà ăn rất khỏe và chạy nhảy tung tăng suốt ngày nên giờ cũng béo hơn đc 1 tý :D
Em up mấy ảnh mới nhất của em nó :D

hater

Member
đề nghị anh Chiến lứa sau chăm sóc kĩ hơn vì lứa này mấy bé còi cọc quá đi:)