• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cóc và Ếch - Pitbull ở quê...........

my_lucky

Active Member
Tranh thủ hôm nay rảnh rỗi đi chơi, em vác máy lang thang về quê chụp vài kiểu ảnh của Pitbull Cóc và Ếch....mời các bác vào chặt chém ạ....;;);;):)):))
Đầu tiên là Cóc < ghẻ, bẩn.... > :

Răng xấu :

Dáng xấu :

Đùi cũng xấu :

Còn tiếp........

GA_DONG_TAO

Active Member
Quê chú ở gần CV Bách Thảo ah??????????? Màu vện nhìn hay quá...
Mấy ông nuôi PQ nhìn vằn vện này phát thèm.

Con Lợn Lòi

Active Member
Khậc khậc, thích nhất cái ẩn ẩn hiện hiện đằng sau ảnh em pit - đẹp, thiệt là đẹp :D:D:D:D

pit_alvin

hehhe ông anh ủ hàng giờ mới thấy show lên thế anh . Còn em nào thì cho anh em mãn nhãn đi anh ơi

con này dáng xấu...răng sâu..mặt sầu...và nói chung là rất xấu!
ô về quê thế này mà không gọi dân làng tôi ra xem lần sau lảng vảng sẽ ăn củ đậu 8->8-> a cũng có cái ảnh con Sún này kỷ niệm ôe

còn đây nếu quá xấu thì nghe tạm bài này:http://www.dailymotion.com/video/xk0fg6_soi-guong-vanson_music
...răng sún thì răng sún, mắt buồn thì mắt buồn, em sẽ học cách cắn..cách nhằn cho gãy xương..khi anh trông em cắn lẽ nào anh không thương:)):)):))

kubikubi

Member
Tranh thủ hôm nay rảnh rỗi đi chơi, em vác máy lang thang về quê chụp vài kiểu ảnh của Pitbull Cóc và Ếch....mời các bác vào chặt chém ạ....;;);;):)):))
Đầu tiên là Cóc < ghẻ, bẩn.... > :

Răng xấu :

Dáng xấu :

Đùi cũng xấu :

Còn tiếp........
Không biết xấu đẹp thế nào, nhưng hôm chụp anh VA quên chưa trả tiền sân bãi, bây giờ tính sao đây anh ơi. Ps: sao mang ra bách thảo không gọi em mang Papai ra đọ dáng xem con nào xấu hơn, haizzzzzzz

my_lucky

Active Member
Ơ hay chú này, trên đó là quê Nội của anh thì sao anh lại phải trả tiền sân bãi nhỉ:)):)):)), lần sau anh lang thang lên đó mà có ý định chụp ảnh thì anh sẽ alo rủ papai ra làm mẫu nhé;;);;);;)

my_lucky

Active Member
Giờ là đến Ếch con nhà mình đây;;);;);;)

Em học lái ôtô để còn lái về quê chơi nào:::

Thôi chết rồi, hình như sắp hết xăng các cụ ạ:-ss:-ss:-ss

Hết rồi thì đánh xe đổ xăng thôi chứ chờ gì nữa, haizzzzzzzzz>:p

Thằng kia.....nhường cho tao tý đường nào....bim bim...bim bimmmmmmm

my_lucky

Active Member
mấy nhóc này chưa thể gọi là chiến binh được bạn ạ, toàn là Cóc với Ếch ngồi dưới đáy giếng thôi, bao giờ mà nó làm được gì hay ho thì mới dám khoe khoang tiếp bạn ạ:-ss:-ss:-ss

my_lucky

Active Member
Đạp ga một lúc là đã mỏi chân, thôi thì mặc xác mấy người, ai giỏi thì lên mà lái:)):))

Đường xa phết nhỉ:)|:)|:)|

my_lucky

Active Member
Nhà cháu có dã man gì đâu ạ, dạo này hàng quán ế ẩm nên cả nhà cháu rảnh rỗi thì về quê chơi thôi mà.....

Này thì dã man :

kubikubi

Member
Ơ hay chú này, trên đó là quê Nội của anh thì sao anh lại phải trả tiền sân bãi nhỉ:)):)):)), lần sau anh lang thang lên đó mà có ý định chụp ảnh thì anh sẽ alo rủ papai ra làm mẫu nhé;;);;);;)
Em không biết quê nội hay ngoại gì hết, đấy là đất của nhà em mới mua:pAnh chụp ảnh ở đấy phải trả tiền thuê bãi chụp, anh cứ chụp đi hôm nào e tính 1 thể luôn>:p. Hôm nào dắt ra nhớ gọi e nhé

my_lucky

Active Member
Hi hi Hùng ơi, cứ từ bến xe bus Long Biên đến đoạn đầu HHT và lộn lên đầu khách sạn Thắng Lợi thì là khu vực quê nội anh mà.....haizzzzzzzz, nếu " giai làng " đã thích bắt người xa quê lâu ngày trở về mà phải nộp thuế thì ....cũng được....trà đá nhé;;);;);;)