• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có mấy cái lồng khuyên nhờ các anh ngắm hộ

Lồng song long tranh châu (2 con rồng tranh cục *** chó hi hi)

Lồng con trùng

Lồng hoa mẫu đơn

Lồng 3 cô tiên (tam con bạch cốt tinh cũng được hì hì) đây là chiếc lồng vác cổ

Lồng lùn triện chữ vạn

Lồng cao triện

Lồng bách điểu sơn đen

Còn 1 chiếc lồng bách nhi nữa để hôm nào rảnh em post nốt​

Đẹp quá

Bạn có những chiếc lông Khuyên đẹp tuyệt vời. Lồng này nếu mua thì mua ở đâu? Mình cũng có nuôi khuyên, chỉ có chim tàm tạm, nhưng lồng thì không được đẹp ( vì toàn mua lồng đục Hà Tây). Nếu có địa chỉ cho mình nhé. Có hôm lên Hoàng Hoa Thám các Pác Hét quá không chịu nổi...

bonchan

Member
Em thích nhất cái lồng côn trùng,lồng tàu đẹp lắm bộ gối trông cũng rất đẹp nhưng không biết là sương hay ngà hả bác.Không biết có phải bác mua cái lồng côn trùng cua anh Khoa ở HN không?Mà cái lồng côn trùng của bác kiếm thêm bộ cóng công trung nữa là rất Pro đấy.:D

Lồng mi của anh addi..... để vài hôm em post nốt vì sợ post lên bọn mi chọi nó lên hỏi mua ngại lắm hi hi.
To bonchan: mấy cái lồng này là do mình đặt trung quốc làm cái lồng côn trùng đó là thân tre, chân gỗ và đồ ngà bạn ạ.

longhanoi

soi dong hoang ơi bọn mi cũng biết nói để mua nhà cho nó à hiiiiiiiiiiiiiiiiiii.bạn có lồng bát tiên ko .nếu ko có thì mua bổ sung nhé hii

Sau đây là cái lồng bách nhi.
To anh nghia-hp: Anh ơi ngắm hộ rùi đánh giá dùm thôi chứ ko chơi dùm được đâu bác ạ hì hì hì

Vladavia

Member
Trạm trổ tinh xảo thật:D Chả biết gì về chim và lồng chim nhưng mà cũng vào tán láo tí. Hê hê anh Khương đừng đuổi em ra nhé.

KimCuong

Active Member
Sao anh chỉ đếm mãi chỉ được 99 thằng thôi Khương ơi, không đủ 100 thằng đâu :))
Ơ bác không nhìn thấy thật hả??? Rõ ràng còn một thằng bụng to uỳnh đang ngồi post ảnh nữa là đúng đủ 100 rồi còn gì bác ơi! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

he he dạo này bác rảnh rỗi ghê nhỉ 2 hôm nữa có mấy em khuyên ở sg chuyển ra cho em bác lên đây anh em giao lưu tý.
Mà em có bằng được khủng long đâu bác nói oan cho em, gần bằng con voi còi thôi hi hi hi

hoangcake

Member
chà chà lồng đẹp quá. Không biết khuyên nhà bác thế nào ? Bác có hay lên Bách Thảo or Cung giãi chim ko ?

kinhke

Member
Mình ko biết rõ nhưng giá của mấy cái lồng này ko hề rẻ đâu, từ vài triệu đến vài chục triệu cũng có đấy.

Linh_18

Đẹp quá bác sói đồng hoang ơi! Không biết con chim nào tốt phước được ở cái lồng này nhỉ?

huylx

Member
Hi! nếu ko nhầm thì mấy cái lồng phía trên là lồng của Anh Khương béo HN????? hàng đẹp lắm.

huylx

Member
Con chim quí thì ở lồng son

khoe anh em cái lồng Pát mã của Quang khuyên