• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có bạn nào nuôi alas nhà ở Hà Đông ko ạ :D

mình biết anh ý

phố ngô thì nhậm là ở chỗ công an quận hà đông và nhà hàng hải yến ở chùa ngòi ý. mình cũng quen 1 anh có 1 e husky 8 tháng nhà ở hà trì đấy.nếu 2 bạn rảnh thì tối qua đó chơi.tại bé nhà mình bé quá ko cho nên văn quán dc :((
.
có phai husky nâu đỏ đúng k ;;)

hôm trc lại bận ko qua Khuất Duy Tiến đc, các bạn chốt giờ và địa điểm đi, bọn mình cho chúng nó gặp nhau chơi, chứ ở nhà 1 mình ko có bạn, mình sợ nó tự kỷ quá, :(

tittooo

8h 8h30 tại ngô thì nhậm bạn phố cỏ nhá.hum nào cũng ra bạn ah.

8h 8h30 tại ngô thì nhậm bạn phố cỏ nhá.hum nào cũng ra bạn ah.
ở đó chỗ chơi rộng ko bạn, hay ra Văn Quán nhỉ, các bạn để lại số đt đi, nhiều khi mình bận ko vào VP thường xuyên đc :D

tittooo

hôm qua chính thức được gặp e Sam nhà a Phố cỏ . thật là đẹp. rất mong bạn nào nuôi cún ở hà đông cún gì cũng đươc ra cho các bé gặp nhau cho chúng nó đỡ buồn .