• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có bạn nào nuôi alas nhà ở Hà Đông ko ạ :D

Mình ở Hà Đông, cún nhà mình thèm chơi với bạn quá mà quanh khu đấy ko gặp e nào, mấy em Samoyed thì kiêu sa lắm, chủ ngta ko cho chơi cùng, hic hic. Có bạn nào ở HĐ thì cho giao lưu nhé ^^

mapdauto

nhà mình có 1 em husky and samoyed ở hà đông đây bạn ở chỗ nào thế?

mình ở gần chợ Hà Đông, hay cho e nó ra hồ Văn Quán chơi, nhà bạn chỗ nào thế :D

yeuketoan89

Active Member
Mình ở Hà Đông, cún nhà mình thèm chơi với bạn quá mà quanh khu đấy ko gặp e nào, mấy em Samoyed thì kiêu sa lắm, chủ ngta ko cho chơi cùng, hic hic. Có bạn nào ở HĐ thì cho giao lưu nhé ^^
chả bù cho mình, Samoyed nhà mình cho ra CV chơi tuốt, chó nào cũng chơi tuốt, hôm nào đi về nhìn cũng như con ma lem ý :))
giá mà cậu gần CV tuổi trẻ thì ra nhập hội với bọn t vui cực :D đầy bạn cho cún của cậu chơi luôn.đực cái, to nhỏ, đen trắng đỏ nâu..đủ cả :))

yeuketoan89

Active Member
thế thì sau này lấy chồng thì lấy anh nào nhà ở gần CV tuổi trẻ đi rùi ra chơi với bọn tớ :))

yeuketoan89

Active Member
thế thì sau này lấy chồng thì lấy anh nào nhà ở gần CV tuổi trẻ đi rùi ra chơi với bọn tớ :))

tittooo

mình cũng ở hà đông

bạn ơi mình có 1 e alaska ở phường quang trung hà đông tối nào cũng cho e ý ra chơi vs 1 chị husky ở phố ngô thì nhậm hà đông. bạn có rảnh cho e ý ra đấy chơi. e nhà mình tên bull .còn chị husky kia tên laika;;)

bạn ơi mình có 1 e alaska ở phường quang trung hà đông tối nào cũng cho e ý ra chơi vs 1 chị husky ở phố ngô thì nhậm hà đông. bạn có rảnh cho e ý ra đấy chơi. e nhà mình tên bull .còn chị husky kia tên laika;;)
Uí, bạn cho e í đi chơi ở đâu thế, mình hay cho ra hồ Văn Quán, bạn cho ra chỗ nào thế, cho mình ra với ^^

tittooo

mình toàn cho e ra chơi ở phố ngô thì nhậm .8h30 tối hàng tuần . hiện giờ có em alaska nhà mình vs 1 chị husky rồi. thỉnh thoảng có 1 bé husky 5 tháng tuổi nữa bạn ah>:D<

mình toàn cho e ra chơi ở phố ngô thì nhậm .8h30 tối hàng tuần . hiện giờ có em alaska nhà mình vs 1 chị husky rồi. thỉnh thoảng có 1 bé husky 5 tháng tuổi nữa bạn ah>:D<
Ở Hà Đông mấy năm rồi mà mình ko biết cái phố đó, nó nằm ở chỗ nào nhỉ :((

nhÀ bạn ở đâu mang đây chơi cùng nè :) mình có 1 samoyed và 1 alaska nhưng mới đc 3 tháng

gần chợ hÀ đông à ;;) hà trì này :)) khổ thân 2 con chó của mình trả có ai chơi :-< đợt otafn mang ra văn quán nhưng có 1 đợt nó cấm chó to :-s thế là cho ở nhà luôn

tối mai mấy anh em tụ tập ọp ẹp ở cafe hồng ngọc ngõ 13 khuất duy tiến bạn nào qua không cho các cháu nó giao lưu :D

gần chợ hÀ đông à ;;) hà trì này :)) khổ thân 2 con chó của mình trả có ai chơi :-< đợt otafn mang ra văn quán nhưng có 1 đợt nó cấm chó to :-s thế là cho ở nhà luôn
hả, Hà Trì ah, hic, sao bjo mới biết, tối cho bọn nó ra Văn Quán nhá, sdt mình này, có gì alo nhá 0989197909

tittooo

phố ngô thì nhậm là ở chỗ công an quận hà đông và nhà hàng hải yến ở chùa ngòi ý. mình cũng quen 1 anh có 1 e husky 8 tháng nhà ở hà trì đấy.nếu 2 bạn rảnh thì tối qua đó chơi.tại bé nhà mình bé quá ko cho nên văn quán dc :((
.