• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có ai nuôi pug không?

mikin

Member
Ở trong SG thì mình tin tưởng bác sĩ Nghĩa, bạn có thể gọi điện hỏi thăm thêm thông tin của bác sĩ Nghĩa: 0909063267, bs sẽ sẵn lòng giúp bạn thôi.

bạn có thể cho mình thêm thông tin về bs Nghĩa được không? Mình muốn tìm bs thật sự đáng tin cho mấy đứa. Cám ơn nhiều

loveisa11

Member
bạn có thể cho mình thêm thông tin về bs Nghĩa được không? Mình muốn tìm bs thật sự đáng tin cho mấy đứa. Cám ơn nhiều
Bs Nghĩa là thành viên VetSaigonLondon đó bạn.

Đây là bài viết gần đây nhất của bs trên diễn đàn.Ban tham khảo xem sao:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=32184

Hai em nhà mình mỗi lần bệnh đều được đưa đến đây.Bs sẽ giúp bạn hiểu rõ chó của bạn mắc bệnh gì và hướng chữa trị như thế nào.Bạn sẽ cảm thấy an tâm hơn.
Chứ như mình thấy, hầu hết chó bệnh đến thú y chỉ đều được tiêm kháng sinh, mình cũng chẳng biết nó bệnh gì nữa...?

Nếu bạn tìm 1 bs tin cậy, mình tin bs Nghĩa sẽ có thể đáp ứng điều đó.

Bạn có thể gọi đt trực tiếp cho bs để xin địa chỉ nha bạn !

Chào bạn.

Có của bạn nhìn mặt "chiến" thật nhưng mà có vẻ tiều tụy nhỉ !?

Chắc bạn cho "làm việc" hết công suất quá ! ;;)
:D haha bạn lầm to rồi,tại chụp hình em nó ngồi tay máy chụp hơi xấu chứ hôm rồi dogshow dẫn đi thi em nó không có đối thủ đó. con này là của anh Thành chú mình giải nhất dogshow đầm sen 2008 đó. làm việc nhiều thiệt nhưng phong độ thì không hề tiều tụy một chút nào :)

mikin

Member
Bs Nghĩa là thành viên VetSaigonLondon đó bạn.

Đây là bài viết gần đây nhất của bs trên diễn đàn.Ban tham khảo xem sao:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=32184

Hai em nhà mình mỗi lần bệnh đều được đưa đến đây.Bs sẽ giúp bạn hiểu rõ chó của bạn mắc bệnh gì và hướng chữa trị như thế nào.Bạn sẽ cảm thấy an tâm hơn.
Chứ như mình thấy, hầu hết chó bệnh đến thú y chỉ đều được tiêm kháng sinh, mình cũng chẳng biết nó bệnh gì nữa...?

Nếu bạn tìm 1 bs tin cậy, mình tin bs Nghĩa sẽ có thể đáp ứng điều đó.

Bạn có thể gọi đt trực tiếp cho bs để xin địa chỉ nha bạn !

Chào bạn.
Mình đã đọc link. Quả là 1 bs tận tụy và đáng tin cậy. Rất cám ơn bạn, giờ mình biết chạy đâu khi có chuyện xấu xảy ra cho mấy bé rồi :love struck:

loveisa11

Member
dễ thương quá, đang kiếm tiền rinh e no ve đây, chúc chó bac khoẻ mạnh hen
Khuyên bạn câu chân thành. Nếu bạn ở TPHCM thì đừng mua ở LHP nha bạn.

Bạn đăng tin mua chó ở mục Mua-Bán trên diễn đàn để có thể mua chó tận ổ.

Nếu bạn cần mình pm cho bạn số của người mình mua con Pencil.

Mình cũng ko biết là có Pug ko nữa nhưng cứ thử hỏi xem nha bạn

Mong bạn để dành tiền mau mau...Hi` hi`

mikin

Member
công nhận, topic bị quên lãng thật sự gòi :(( :((
để vực dậy tinh thần, chúng ta off Pug không các bác Dog EyeDog EyeDog Eye

loveisa11

Member
cuối tuần này có ai off pug ko vậy bà con.
Xin lỗi bạn NamLee và bà con là mình ko thể tham gia được do em của mình đang ở Gia Lai.

Mình rất muôn tham gia off nhưng chắc là phải lần khác thôi.

Mong mọi người tham gia vui vẻ.

NamLee

Member
Xin lỗi bạn NamLee và bà con là mình ko thể tham gia được do em của mình đang ở Gia Lai.

Mình rất muôn tham gia off nhưng chắc là phải lần khác thôi.

Mong mọi người tham gia vui vẻ.
hi,ko sao, bà con nuôi pug ở SG để nick yahoo lại đi nhé,có gì cho mấy bé pug off 1 bưã cho vui.:D

loveisa11

Member
@NamLee: Em mình đã vô SG, khi nào đi off thì gọi mình nhé
Nick của mình là: chausolo@yahoo.com

cauchi

Member
@mikin: sao không thấy bạn đưa hình em của bạn lên vậy?
@bbwoman: Bạn đã tìm được em pug nào như ý chưa?Tiếc là bạn ở Hà Nội, nếu bạn ở TP HCM mình sẽ dẫn bạn đi mua rồi.
@all: có ai nuôi bug nữa không vậy?
Chào bạn.

Bạn có thể chỉ mình chỗ mua không?
Nhà mình định mua thêm 1 chú cún nữa cho Cầu Chì nhà mình có bạn.
Mình thấy giống pug này thật đáng yêu.
À, mà giá khoảng bao nhiêu vậy bạn?

Cảm ơn bạn nhé!

Chúc bạn vui và cún luôn khỏe mạnh.

loveisa11

Member
Chào bạn.

Bạn có thể chỉ mình chỗ mua không?
Nhà mình định mua thêm 1 chú cún nữa cho Cầu Chì nhà mình có bạn.
Mình thấy giống pug này thật đáng yêu.
À, mà giá khoảng bao nhiêu vậy bạn?

Cảm ơn bạn nhé!

Chúc bạn vui và cún luôn khỏe mạnh.
Mình mua em của mình của một anh bên Q8, giá khoảng 3-3,5 triệu. Nếu bạn có nhu cầu thì để mình hỏi anh đó xem có cho số điện thoại của anh đó được không rồi mình sẽ trả lời cho bạn nghen.

Mong rằng bạn sẽ mua được 1 em để bữa nào đi offline đông vui hơn.

Chào bạn,

cauchi

Member
Mình mua em của mình của một anh bên Q8, giá khoảng 3-3,5 triệu. Nếu bạn có nhu cầu thì để mình hỏi anh đó xem có cho số điện thoại của anh đó được không rồi mình sẽ trả lời cho bạn nghen.

Mong rằng bạn sẽ mua được 1 em để bữa nào đi offline đông vui hơn.

Chào bạn,
Cám ơn bạn nhiều nha.

Mong sớm nhận được hồi âm của bạn.
Cún pug đáng yêu quá, không biết chăm sóc có khó không nhỉ?

Cầu Chì nhà mình mới nuôi, không có kinh nghiệm nên tắm "trên đầu trên cổ" thằng nhỏ, rồi chích ngừa liên tục (chích 5 bệnh xong 10 ngày sau chích dại luôn) nên bây giờ hắn bệnh lên bệnh xuống, thương lắm!
Hy vọng kiếm bạn về cho hắn chơi chung thì hắn sẽ mau mau khỏe mạnh, cứng cáp.

Thân.

mikin

Member
Pug thì chăm dễ lắm, nản khoản nghịch phá, lì lợm thôi, hihi.
chó chích ngừa xong thường mệt mỏi, dễ nhiễm bệnh nhưng qua rồi là ok thôi.
chúc bạn mau tìm được bạn cho bé ^^.

kunamcute

cho Ken tham gia nữa ,Ken cũng có 1 3tháng tuổi giốg cái nè,tên là Poohnie hihi,mog dc giao lưu với các bạn hihi.đây là hình ảnh nhox 1 lần đi chơi

SAO MINH GUI BAI KO DC ZAY ,MINHC UG MUON THAM GIA NE,MINH CO 1 PE PUG 3 THAG TUOI GIOI TINH CAI.CO GI PM NICK kunamcute

hihi gui dc rui,pe Pug minh ten la poohnie 3 thang tuoi day hinh cua pe 1 chuyen di choi xa hihihi

Lâu lắm rồi mới repl lại...em là thành viên bên toydog nhưng vì đi làm xa nên không có dk lên diễn đàn....bữa nào ae đi off alo hay pm wa nick nha 0933987271(hattojisawa@yahoo.com)