• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

có ai cho mình hỏi với

SheraLinh

Member
Mọi người xem ảnh rồi cho mình hỏi em này thuộc giống gì với nhé,

em nó đang đến tuổi....mà chưa phân biệt được giống gì nên chưa dám :blusshing::blusshing:

mr.tuan93

Member
Mọi người xem ảnh rồi cho mình hỏi em này thuộc giống gì với nhé,

em nó đang đến tuổi....mà chưa phân biệt được giống gì nên chưa dám :blusshing::blusshing:
Bạn ơi Em này Là Fox Hươu bạn ak :) :-bd

moonpie

Em này 100% thuộc giống cái :p, như pé lyly nhà mình, cũng đang đến tuổi mà... chuyện này mình mù tịt ah` :blusshing::blusshing::blusshing:

moonpie

Em này 100% thuộc giống cái :p, như pé LyLy nhà mình, cũng đang đến tuổi mà... chuyện này mình mù tịt ah` :blusshing::blusshing::blusshing:

moonpie

Em này 100% thuộc giống female :p, như pé LyLy nhà mình, cũng đang đến tuổi mà... chuyện này mình mù tịt ah` :blusshing::blusshing::blusshing:

moonpie

Em này 100% thuộc giống female :p, như bé LyLy nhà mình, cũng đang đến tuổi mà... chuyện này mình mù tịt à :blusshing::blusshing::blusshing:

SheraLinh

Member
cảm ơn các bác nhé
Thế là yên tâm tuyển chồng cho em nó rồi...^^
Nào nào....chân cao dáng đẹp, tính tình tốt , mỗi cái mặt trông ngu ngu tí...=))=))=)):)):)):))
Có ai có nhu cầu tuyển vợ cho con em mình không ý nhy?

futurai9x

Member
em này không hẳn là fox hươu chuẩn đâu vì fox hươu dáng cực kì thon và bắp nổi nhìn rõ.Còn giới tính thì theo em là nữ vì qua ảnh không thấy khẩu bezoka đâu cả :))
Vài lời lạm bàn chị bỏ qua cho

SheraLinh

Member
em này không hẳn là fox hươu chuẩn đâu vì fox hươu dáng cực kì thon và bắp nổi nhìn rõ.Còn giới tính thì theo em là nữ vì qua ảnh không thấy khẩu bezoka đâu cả :))
Vài lời lạm bàn chị bỏ qua cho
Nói ngay từ đầu là nữ rồi mà bạn
đang hỏi có ai muốn tuyển vợ cho con em mình không mà...$-)
mình cũng không chắc nó thuộc giống gì nyhuwng nhìn ở ngoài body hơi bị chuẩn đấy...=))