• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

có ai biet làm khoen đeo chân bồ câu không ?

ngo_phuongtai

có ai biet làm khoen đeo chân bồ câu không chỉ mình với , tk các bạn nhìu chổ mình ở không có bán . mình mấy bạn poss thấy đẹp quá .

Ilovepigeon

Member
có ai biet làm khoen đeo chân bồ câu không chỉ mình với , tk các bạn nhìu chổ mình ở không có bán . mình mấy bạn poss thấy đẹp quá .
EM có biết cách chế kiềng thô sơ nhưng đeo vừa chân chim như kiềng thật.Cách chế như sau:
+ Anh lấy cái ống nhựa của bọn trẻ con chơi buộc vào bóng bay.
+ Anh cắt nó ra theo độ dài anh thích rồi bắt buộc phải khoét cái nhựa nhọn ở trong kiềng nếu không khi đeo chim nó sẽ bị đau.Chúc anh làm tốt <:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
Thank

dangthanh

Member
kiên giang ,bạn ở khuc nào ,mình có thể mua giúp bạn ,gởi về cho bạn .

ngo_phuongtai

hi

kiêng giang mình ở 663/26 Đường Mạc Cửu thành phố Rạch giá tỉnh kiêng giang hi , bạn có lòng tốt . mình tk bạn nhìu hi..... mà bạn ở đâu vậy ...?