• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có ai biết nguồn gốc em pitbull này không ạ

zinzin80

Member
tình hình em có ông bạn có em này hôm nay qua xem chụp mấy kiểu ảnh hỏi xem anh em diễn đàn có ai biết nguồn gốc em nó không

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Con này giống y sì như con SiTe mỗi tội là em này còn tai con SITE bị xiến tai rồi thôi anh ZinZin80 ơi :D:D Mặt mũi, đầu thủ, mõm thì y sì như con SITE luôn, em này chắc cũng già rùi đúng không anh...con này chịu về nguồn gốc luôn anh ạh :D:D

phamhuyhoang

Active Member
anh Hưng ơi^_^ con Site em đang nuôi nó đấy ^_^ khi nào xuống hạ long báo thù nha ^_^ con này nhìn non hơn con Site một chút và có màu sáng sủa hơn ^_^ nhìn ngon hơn Site nhiều ^_^

Scoobydoo

Member
Đồng chí cứ yên tâm đi trăng mật đi, con này không phải con Sai đâu mà sợ, con này nó là con Đúng, hô hô

zinzin80

Member
chắc thằng này âm thầm lén lút qua biên giới việt trung nên anh em không biết rõ nó được, thằng bạn em bảo nuôi từ 9 tháng do được tặng và bây giờ nó khoảng hơn 2 tuổi nhưng em nghĩ em này phải già hơn nhiều chắc thằng bạn em bị lừa =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Con Lợn Lòi

Active Member
anh Hưng ơi^_^ con Site em đang nuôi nó đấy ^_^ khi nào xuống hạ long báo thù nha ^_^ con này nhìn non hơn con Site một chút và có màu sáng sủa hơn ^_^ nhìn ngon hơn Site nhiều ^_^
Bò nó kéo xe nó khoẻ, xương nó cứng. Dê nó leo núi nó dẻo dai, xương nó sắc. Hôm nào a gửi mấy loại xương này xuống chỗ em, e báo thù Site dùm anh nha ! :D:D:D

hiepcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
neu nhu* ma` anh mun' bit' con nay` thi di vao` ho^` quynh` o*? vo thi sau y'
em la gi con nay`,no' tung can' con lab nha` em ma. anh yen tam di thong tin chuan?..:D

zinzin80

Member
neu nhu* ma` anh mun' bit' con nay` thi di vao` ho^` quynh` o*? vo thi sau y'
em la gi con nay`,no' tung can' con lab nha` em ma. anh yen tam di thong tin chuan?..:D
bác thành viên mới 1 bài viết này nói chuẩn luôn ở võ thị sáu mà em cũng mới hỏi lại mới biết ở đấy chứ cũng không để ý gọi là gì cứ ngỡ nó cuối lò đúc:D:D:D:D

Đây là lý lịch em nó

chắc thằng này âm thầm lén lút qua biên giới việt trung nên anh em không biết rõ nó được, thằng bạn em bảo nuôi từ 9 tháng do được tặng và bây giờ nó khoảng hơn 2 tuổi nhưng em nghĩ em này phải già hơn nhiều chắc thằng bạn em bị lừa =))=))=))=))=))=))=))=))=))
Nếu bác zinzin chụp em này ở đường Võ Thị Sáu thì chủ của em này là bác Nam...ọ. Em nó là em của em Bốp và anh của em Bi híc híc. Em nó cũng thuộc hàng over size đấy ạ mà em nó đúng là hơn 2 tuổi một chút thôi vì mình là người đem em nó về...chưa kịp đến thăm lại thì đã bị lộ hàng híc=))=))=))=))=))=))=)):eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:

zinzin80

Member
Nếu bác zinzin chụp em này ở đường Võ Thị Sáu thì chủ của em này là bác Nam...ọ. Em nó là em của em Bốp và anh của em Bi híc híc. Em nó cũng thuộc hàng over size đấy ạ mà em nó đúng là hơn 2 tuổi một chút thôi vì mình là người đem em nó về...chưa kịp đến thăm lại thì đã bị lộ hàng híc=))=))=))=))=))=))=)):eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:[/QUOTE

đấy thế là tìm đươc nguồn gốc rồi mình cũng đoán phải có người biết nó ở đâu chứ, bạn nói đúng rồi ảnh người chủ đấy cầm cái dép có ngày nó nhai tạm vào tay:)):)):)):)):)) mà bạn bằng trang hay hơn Nam vậy cho dễ xưng hô mà nếu có khi cùng nghành nghề thì gặp nhau rồi cũng chẳng biết. em nó hơn hai tuổi sao răng co vẻ hơi vàng nhỉ nhìn răng nó minh đoán phải hơn hai rồi

Thật ! có khi gặp nhau rồi cũng nên, còn em nó chắc chắn khoảng 2 tuổi rưỡi chứ không già đâu - lúc trước cho uống nhiều têta quá nên vậy thôi, mình hơn N vài tuổi mà nhà bạn ở chỗ nào?

Nếu bác zinzin chụp em này ở đường Võ Thị Sáu thì chủ của em này là bác Nam...ọ. Em nó là em của em Bốp và anh của em Bi híc híc. Em nó cũng thuộc hàng over size đấy ạ mà em nó đúng là hơn 2 tuổi một chút thôi vì mình là người đem em nó về...chưa kịp đến thăm lại thì đã bị lộ hàng híc=))=))=))=))=))=))=)):eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:[/QUOTE

đấy thế là tìm đươc nguồn gốc rồi mình cũng đoán phải có người biết nó ở đâu chứ, bạn nói đúng rồi ảnh người chủ đấy cầm cái dép có ngày nó nhai tạm vào tay:)):)):)):)):)) mà bạn bằng trang hay hơn Nam vậy cho dễ xưng hô mà nếu có khi cùng nghành nghề thì gặp nhau rồi cũng chẳng biết. em nó hơn hai tuổi sao răng co vẻ hơi vàng nhỉ nhìn răng nó minh đoán phải hơn hai rồi
Thật ! có khi gặp nhau rồi cũng nên, còn em nó chắc chắn khoảng 2 tuổi rưỡi chứ không già đâu - lúc trước cho uống nhiều têta quá nên vậy thôi, mình hơn N vài tuổi mà nhà bạn ở chỗ nào?

zinzin80

Member

thế em bằng nam thôi bác ạ nhà em ở lê phụng hiểu,chắc uống thuốc nhiều nên nó bị vàng răng em cứ tưởng nó già:D:D:D:D:D:D:D