• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có ae nào ở Hn chơi dogo argentino?

trungbin91

Muốn lập 1 topic để những ai chơi dòng này giao lưu gặp gỡ, trao đổi kinh nghiêm..chơi 1 mình buồn quá í...:D p/s: mình ở gần khu Hồ Văn Quán nhé

anhsava

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
He he... Em là em rất kết dogo... Lúc nào phải xúc 1 bé về thi thoảng cho nó đi săn lợn rừng thật luôn!!!<:p

anhsava

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Up upp up.... Cho các cháu của 2 bác sớm có baby
Để em sắm 1 bé về rồi chỉ việc tìm xác heo rừng%-(

trungbin91

Ok luôn bác ơi...hnào nắng lên e cho e nó ra hồ làm vài vòng chạy cho nóng người haha ae nuôi dogo lập topic nếu đông người thì càng tốt vì giao lưu học hỏi kinh nghiệm nuôi dòng này tốt hơn...thỉnh thoảng sẽ off cùng nhao :x:x:x

doga argentino

Ok luôn bác ơi...hnào nắng lên e cho e nó ra hồ làm vài vòng chạy cho nóng người haha ae nuôi dogo lập topic nếu đông người thì càng tốt vì giao lưu học hỏi kinh nghiệm nuôi dòng này tốt hơn...thỉnh thoảng sẽ off cùng nhao :x:x:x
:D hôm nào xin bác ae ra làm cốc cafe gặp mặt nếu hà nội bâyh phát chiển đc dogo nhiều ae làm 1 box dogo