• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

có 1 cặp bồ câu banh 2 trống cần đổi .

ngo_phuongtai

hiện đang có 1 cặp BC banh 2 trống chim 8 long gáy ghù tốt đẹp màu trắng đỏ cánh vảy , ai đang sở hữu cặp BC banh mái thì mình đổi . tại tphcm hoặt kiêng giang . 0919492949

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

vui vẻ

chào bạn , tôi chỉ bạn một chổ . ngay ngã 3 lộ tẻ , bạn quẹ theo hướng đi châu đốc bao la bồ câu và gà banh cũng có nhiều nữa . mua chi đâu xa bạn
chúc bạn tìm được chim

ngo_phuongtai

chào bạn , tôi chỉ bạn một chổ . ngay ngã 3 lộ tẻ , bạn quẹ theo hướng đi châu đốc bao la bồ câu và gà banh cũng có nhiều nữa . mua chi đâu xa bạn
chúc bạn tìm được chim
bạn biết gõ địa chỉ hay số ĐT không ban . hay là ngay ngã ba lộ tẻ quẹo qua hướng châu đốc xa không ? thank bạn trước