• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Có đàn chó nhỏ post anh em xem coi!

nguyenducminh63

Active Member
Chó bố với chó mẹ đều là PQ chứ bạn ? Bạn có hình chó bố mẹ của đàn này chụp rõ xoáy, dáng hơn không? Bầy chó con này mấy tháng tuổi rồi bạn ơi? Chúc các cún mau lớn nha.

onenitezero4

Định pm cho anh để hỏi xem anh có định bán không mà em chưa đủ bài để pm, anh cho em hỏi giá một chú phú quốc đực được không anh? Em cảm ơn anh.

gatrenho

Member
Giá PQ đực là 3 triệu bạn à ...................................................................

marky

Member
nhìn mấy em bé này mà thương 2 đứa nhà mình, mới 2 tuần đã bị bắt về rồi, hình như vì không được bú mẹ nên trông tụi nó cứ già trước tuổi, không bụ bẫm kiểu trẻ con thế này, không biết đến lúc lớn có đủ to đủ khoẻ không.

gatrenho

Member
Số điện thoại của mìh là 093619744 bạn nào có nhu cầu xem đàn chó thì liên lạc với mìh!

vietna

Member
Đàn chó này của bạn khá đẹp và bụ bẫm nhưng theo mình thì chó bố chắc là xoáy thái nên bọn chó con lông rất sát không như phú quốc.
Đây chỉ là nhận xét của mình thôi, có gì không phải bạn bỏ qua nhé.