• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cây nhà lá vườn

Chó nhà mới sinh được 1 baby mời các bác chém cho cháu nó hay ăn chóng lợn Đây là lúcvwaff sinh ra:

Còn đây là hiện tại:

aiquan72

Member
đẹp quá..........vàng lửa...........................................................................

Mr Lab

Member
Chó bé vậy mà đã có người khen rồi, chúc mừng bác chủ! Cố gắng chăm sóc nhà vô địch này nhé

Độc nhất 1 bé mới đau. Cảm ơn bác Tuấn & chú Minh nhé
To aiquan72: Bác Quân khen đẹp thì đổi con vàng cái sa lơ cho em đi=))=))=))

yeucho82

Member
1 la duyên số đấy.sau sẽ thành tài .chúc bé lớn nhanh nhu thánh gióng.

tran van hoan

Active Member
Thằng ranh con này có cái kiểu lông giống hậu hậu dệu của thằng đỏ điên nhà mình quá vulong ơi , giống từ cả cái móng chân đen như hạt na , nhưng xoáy của hậu duệ đỏ điên nhìn đẹp hơn , chẳng biết lớn lên vàng lửa hay vàng đậm nữa đây , nhưng lúc bé tí chỗ nào vàng thì nhìn như vàng lửa .

khuyenxinh

Đẹp thế! yêu ghê! lông vàng móng đen....chẹp chẹp...
e nghĩ là bé này sẽ có bộ lông vàng đậm chứ k sở hữu bộ lông vàng lửa. vì....e đoán bừa thế hihihihihi:))

Thằng ranh con này có cái kiểu lông giống hậu hậu dệu của thằng đỏ điên nhà mình quá vulong ơi , giống từ cả cái móng chân đen như hạt na , nhưng xoáy của hậu duệ đỏ điên nhìn đẹp hơn , chẳng biết lớn lên vàng lửa hay vàng đậm nữa đây , nhưng lúc bé tí chỗ nào vàng thì nhìn như vàng lửa .
Tấm này em tặng riêng bác Hoan1974 để bác xem lại cái xoáy thằng cu Hachi nhà em nè:

Tấm này trông như con Cu Li:

Tấm này ngủ kiểu Úc:

Trong 2 ngày tai dựng hoàn toàn, lúc này là 1 tháng 5 ngày tuổi: