• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Câu lạc bộ mai mối, cưới hỏi cho chó Phú Quốc

catsamac

Member
Xa quá, mình ở HCM cũng có 1 em PQ đực vàng đang động cái! Đến nỗi mà nó còn bị mộng tinh: thấy nó đang ngủ cười cười vẻ mặt hạnh phúc, rồi chợt hứ hứ lên mấy cái, xong luôn bắn tung toé ra nhà tanh ko chịu được. Phải lau xà bông mấy lần mới hết!

tuancu

Member
Nếu thế bác wa nhà em mà xem con đực. Gặp Tuấn 46 hàng giấy. ĐT 0908855955.

hanhpp

Member
Cam on anh, tôi sẽ thu xếp thời gian đến nhà anh, ko biết ban ngày a có rỗi ở nhà ko? tôi làm ở 41 Hàng Cót, gần nhà a. Thanks you.

lulutoto

Member
bó tay.com nhóc nhà bác catsamac hehe........................................................................

wanfu

phối giống

em chó PQ nhà mình đã đến thời kì rượng đực rồi ko bít nên đem đi phối giống ở đâu nhỉ khổ nỗi là em nó lai nhật nên nhỏ con lắm bây giờ ko bít làm sao

con Rô nhà mình sao "tới" nhanh quá. mình đang cần xin giống chó đực PQ màu vàng, cao khỏang 50cm. bạn nào thấy ok thì PM cho mình với. đây là thông tin về em nó
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=6391
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=8856
Bỏ lần đầu đã Gnoulal ơi! đừng có vội. Lần đầu làm liền con cái thường táp con đực và dẫn tới biêu đầu mẻ trán. Con đẻ ra thì còi cọc - Nói chung là không tốt đâu - Bỏ 1 lần cho chắc chắn

gnoulal

Member
thanks a Quang. Em cũng không thiết gì vì bận việc quá. Nhưng nhà thì chật mà con Lu bố nó cũng quanh quẩn sợ có "chiện" thì khổ. hơn nữa đầy cũng là lần 2 của nó rồi. gả đi cho nó "phẻ".:D

Lần 2 thì được rồi - Gả nó đi vừa phẻ mình vừa đỡ tội nó. ACE hội chó PQ HCM ơi! ủng hộ cái nào

catsamac

Member
con Rô nhà mình sao "tới" nhanh quá. mình đang cần xin giống chó đực PQ màu vàng, cao khỏang 50cm. bạn nào thấy ok thì PM cho mình với. đây là thông tin về em nó
Mời gnolal qua nhà CMS uống cafe xem con PQ vàng của mình thấy ok thì miễn phí 100%!

Con PQ vàng nhà mình không đẹp lắm nhưng đặc tính thì hoàn hảo.

ngocquan23

Chào các bác, bác nào ở HN có PQ đen tuyền đực không, con PQ cái đen tuyền của anh mình chuẩn bị tìm chồng bác nào có nhắn em nhé. Tks

Lang thang mãi với vào đọc topic này , thấy hay nên mạnh dạn tham gia với danh sách như sau :
- Đực :Vện vàng đậm : độ tuổi 3 tuổi đã có gần 100 hậu duệ
- Đực : vàng : độ tuổi 1 tuổi đã có 3 vợ
- Đực : vện : độ tuổi 1 tuổi đã có 1 lần làm chồng
- Đực : vện : độ tuổi hơn 3 tuổi : không dưới 20 lần được làm đúng chức năng
- Đực : vện đen : hơn 3 tuổi .......nhiều nhiều lắm rồi
về cái : 5 cái vàng - 4 cái vện ...

điều kiện : - Chỉ cần là ĐÚNG LÀ CHÓ PHÚ QUỐC ..nếu Đẹp thì sẽ làm đẹp hơn, còn nếu Xấu thì sẽ được cải thiện ở đời sau:)):)):))

Em lang thang vao top nay up len cho moi nguoi co nhu cau phoi giong den voi nhau. Gup phong chao nuoi nuoi PQ o nc ta ngay cang phat trien tot hon.top nay da nam chet tu nam 2008 em doc thay bai nay co ich len up len cho moi ng cung tham gia.luc nao em cai nha em salo anh Thang TS khuyen mai em nha em phat nho.dang di o ngoai duong up viet bang dt mod thong cam nhe

Bai nay hay day.nhung bac nao co hang thi dang ca anh len de moi nguoi con biet mat mui no the nao. Ko lai toan may con lai thai thi phi cong lam.

gianglongbien

Vietpet sponsor
gianglongbien xin giới thiệu một số đực giống

1) đực giống vện ( tia chớp ) 20 tháng tuổi đã có 37 sản phẩm
2) đực giống vện ( tô tô ) 15 tháng tuổi mang từ huyện đảo trường sa về

trên đây là đàn con 15 ngày tuổi mới nhất của vện tia chớp

- điều kiện để phối giống phải là chó phú quốc . dịch vụ vận chuyển tận nhà hoàn toàn miễn phí trong phạm vi toàn thành phố và các huyện ngoại thành , các tỉnh lân cận được miễn giảm tiền vận chuyển .

TRẦN THANH GIANG