• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tuyên vơ cho bob nha minh

phuonghoant

Tình hinh la bobbi nha e dang len cơn may hôm nay nen e lâp topic nay ai co nhu câu pm e sdt 0942453886,thanks moi ng

phuonghoant

E cung ko ro co fai con nha e đông đưc ko.trưoc cua nha em co môt e cocker cái,bobbi an rat it gân như bỏ ăn hâu như chỉ uông nươc,skhoe binh thương nhưng luôn co biêu hiên đanh hơi hit ngưi.đăc biêt hay rên ư ử VS măt buôn rươi rượi,mong mọi ng chỉ giao

Khánh Nhữ

Active Member
E cung ko ro co fai con nha e đông đưc ko.trưoc cua nha em co môt e cocker cái,bobbi an rat it gân như bỏ ăn hâu như chỉ uông nươc,skhoe binh thương nhưng luôn co biêu hiên đanh hơi hit ngưi.đăc biêt hay rên ư ử VS măt buôn rươi rượi,mong mọi ng chỉ giao
Chính xác là ku cậu đang hám gái nên bỏ ăn đấy, khi nào tách được xa mùi đấy ra thì nó ăn uống lại bình thường, lưu ý viết tiếng việt có dấu nhé..!

phuonghoant

Mới mấy hum mà bob gầy wa,em gửi nó r cuối tuần đi of đón về vây.thèm gái ko nói được bỏ ăn để biểu tinh,pó tay

Khánh Nhữ

Active Member
Thế mới biết sức mạnh của tình yêu trong thế giới động vật mạnh đến thế nào...!

Khánh Nhữ

Active Member
Kitty đã lên giống gần 7 tuần, đang săm soi xem con nào " súng khủng " hơn thì cho nó bắn ...!

phuonghoant

Uppppppppppppppp,e đang tính bắt thêm e cái nữa các bác ak.đang có người mún bán 1e 5triệu,fân vân quá vì chưa có time chăm