• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cát cho mèo tốt nhất tại Pet Mart Đại Cồ Việt

Mèo là một loài vật vô cùng đáng yêu nhưng cũng rất đáng ghét, chúng coi mình là vua chúa và tự cho mình cái quyền được phóng tiễn bất cứ đâu chúng muốn. Dù tình yêu cho chúng có lớn hơn trời bể thì hành động vô kỷ luật, tùy hứng này cũng sẽ làm bạn phát điên. Bạn cần mạnh mẽ để có những biện pháp răn đe tới nơi tới chốn. Đừng nghĩ bạo lực có thể làm chúng sợ sệt hay nhún nhường. Điều bạn cần làm là giải thích cho chúng hành vi phóng tiễn là không có văn hóa và định hướng chúng đi vệ sinh theo một chuẩn mực. Vậy bạn phải chuẩn bị những gì? Cát cho mèo bạn đã có chưa?

Nhà bạn quá xa và không tiện đi lên Kim Mã mà bạn ở Đại Cồ Việt thì hãy đến với pet mart đại cồ việt với địa chỉ cụ thể ở số 3 Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng. Cở sở nằm ngay mặt đường với biển hiệu xanh - đỏ, logo là đôi chó mèo ôm nhau rất dễ nhận ra và không bị lẫn bởi các thương hiệu khác. Tại đây với không gian rộng rãi, thoáng mát giúp các bạn tha hồ mua sắm các vật dụng cho chó mèo của các bạn.

Hãy đến trực tiếp để được tận hưởng không gian mua sắm mà không một nơi nào có. Chắc các bạn chưa biết rằng trong ngày khai trương cơ sở pet mart tại Hà Nội thì người dân kéo đến mua sắm, tham quan, sử dụng dịch vụ đến nỗi tắc nguyên một con đường Đại Cồ Việt, họ cứ nối đuôi nhau chờ đợi để được vào của hàng. Trong cửa hàng thì không còn một khoảng trống nào để đứng nữa, mọi người nhanh tay lấy cho mình những sản phẩm ưng ý và tính tiền ngay tức khắc.