• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cám ơn Về Buổi Họp Mặt Lấn Thứ 1 Của Vietnam Bully Club

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Mình lập chủ đề này để cám ơn tất cả các anh,chị và các bạn đã dành thời gian tham dự buổi họp mặt lần thứ nhất của VIETNAM BULLY CLUB. Do đây là lần đầu tiên tổ chức, nếu có điều gì thiếu sót mong các anh chị thông cảm.
Đặc biệt, để có 1 buổi họp mặt như vậy là có công đóng góp giúp đỡ rất lớn của 2 anh:
1.HIỂN- Hiển bulldog
2.SƠN-Ly Giang
Ngoài ra, mỉnh cũng nhận được sư giúp đỡ trong khâu tổ chức của em mình là ĐẠI-lsdainguyen
Anh,chị nào có lưu lại hình ảnh của buổi họp mặt xin vui lòng tải lên để chia sẽ cùng mọi người trên VIETPET nhé!
Một lần nữa xin cám ơn...

Chào thân ái và đoàn kết

Các bác phó nhòm của buổi offline hôm qua ơi, hình các bác chụp hôm qua nhiều thế mà, post hình lên đi chứ !
Nhân đây em cũng xin cảm ơn các anh trong bully club hôm qua nhé !
( to Daddy_C: thịt heo hơi bị chuẩn :D )

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin chào,
Trước hết xin cảm ơn các Anh, Chị đã dành thời gian đến tham dự buổi họp mặt đầu tiên Am.Bully Club . Cảm ơn Chinh và gia đình đã chuẩn bị một bữa ăn thật là ngon miệng. Cảm ơn Đại đã làm công tác hậu cần rất chu đáo.

Buổi ra mắt đầu tiên thật vượt qua sự mong đợi của Ban tổ chức, số người quan tâm đến Am.Bully tham gia đông. Một lần nữa thay mặt BTC cảm ơn tất cả. Vì buổi ra mắt đầu tiên nên chắc chắn sẽ có nhiều thiếu sót, nhưng chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục ở lần sinh hoạt kế tiếp, những dự định sẽ thảo luận đề ra những kế hoạch tiếp theo của Am.Bully Club không thực hiện được, chúng tôi có kế hoạch sẽ gặp mặt các thành viên vào một ngày nào đó trước lần sinh hoạt thứ hai đề cùng thống nhất phương hướng sinh hoạt của Club. Và chúng tôi cũng thống nhất CHỦ NHẬT CỦA TUẦN THỨ BA TRONG THÁNG là ngày sinh hoạt ngoài trời của Club. Lần sinh hoạt thứ hai hy vọng những dụng cụ bổ trợ tập luyện cho chó hy vọng sẽ hoàn thành để chủ và chó có một buổi vận động ngoài trời thật ý nghĩa. Mong mọi người hãy tiếp tục hưởng ứng vì sự phát triển Am. Bully ơ VN. Một số hình ảnh gởi đến các Anh Chị:

Hiển & DESMOI:

Chinh & BIZ:

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
BS. Thạch đang so sánh răng của heart với "chú cọp gây chế người":

Hummer:

Bệnh nghề nghiệp:

Fan hâm mộ:

Cám ơn các anh đã quá khen .Em chỉ đóng góp một phần nhỏ công sức của mình vào Am.Bully Việt Nam thôi á , em mong rằng Am.Bully Việt Nam ngày càng phát triển mạnh và đông đảo các anh chị cùng tham gia.

Chào thân ái và đoàn kết.

1stLady

Member
Mình đến trễ quá nên chụp ít ảnh - cũng có vài tấm share với anh em. Tiếc là ko kịp giao lưu với em Desmoi của aHiển và Biz của Chinh (dấu kỹ ghê :D)

1#

2# 2 anh em ruột BlueEye và Pippi chào hỏi nhau bằng cách khoe răng nanh

3# blueeye (nick xếp mình) cùng anh Tèo - 2 cún là 2 chị em ruột May và ... (em không biết tên)

4# Hàng hậu vệ khủng bố

5# Thủ thành BlueEye

6#

1stLady

Member
7# Các thành viên trẻ và năng động

8# phục vụ các VĐV

9#

10#

11#

12# Kỷ niệm với Pippi

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cám ơn anh Sơn và Vân đã cập nhật những hình ảnh rất đẹp và sinh động của buổi off.
Mình thấy còn rất nhiều anh em mang máy hôm đó, anh em tiếp tục cập nhật nhé...

Chào thân ái và đoàn kết

Kuppi

Active Member
Chúc mừng Anh Em Nhà Bully đã có một buổi gặp mặt đầu tiên vui vẻ. Với đội ngũ anh em như thế này mong là Nhà Bully sẽ vạch ra một cách chơi chuyên nghiệp.

Cứ đà này thì sẽ sớm có một Bully Show để sánh với láng giềng Thái Lan rồi.

Chúc anh em thuận buồm xuôi gió!
Thân.
PS: Sorry, em spam tí.

Hôm trước nghe anh Tùng mô tả lịch tập luyện với chế độ ăn của Pippi mà thấy ghê luôn ! Nhìn anh Tùng là biết Pippi nó rút ruột chủ nó như thế nào rồi, he he !

Ice Man

Member
Nhìn mấy cún Bully thèm quá, ngầu quá trời ngầu, đặt biệt là ánh mắt rất chi là lạnh lùng

Em không có bully không biết có được vào hội VietNam Bully Club không

dungseven

Member
Mình đến trễ quá nên chụp ít ảnh - cũng có vài tấm share với anh em. Tiếc là ko kịp giao lưu với em Desmoi của aHiển và Biz của Chinh (dấu kỹ ghê :D)

1#

2# 2 anh em ruột BlueEye và Pippi chào hỏi nhau bằng cách khoe răng nanh

kết nhất bác đeo kính đen chủ của blue nhìn phong cách k biết em đoán có nhầm ko ông anh là dân kiến chúc đúng ko à?anh xem thế nào blue nhà anh với pipi khác nhau nhiều quá nhìn như chú với cháu ý chán bác nghê?cho em hởi nhờ tí,em thấy danh sách đăng kí đông lắm sao đi of ít vậy anh hay là anh chưa chụp hết hình ảnh