• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cám Ơn Anh Nguyễn Trung Dũng - Gia Lai

Tuanban

Member
Trước tiên mình xin gửi lời chào và chúc sức khỏe anh em chơi chó Becgie.

Mình lập topic này để gửi lời cảm ơn đến anh Nguyễn Trung Dũng - Pleiku - Gia Lai. Trước đây khoảng nửa năm, mình có lập topic bày tỏ thái độ của mình sau một thời gian từ lúc mua em Kimba Trần Gia của bạn Phan Tấn Nhàn, Gia Lai mà vẫn chưa lấy được đầy đủ giấy tờ của em nó. Anh Dũng đã đứng ra giúp mình, và đến ngày hôm nay mình đã cầm trên tay đầy đủ hồ sơ của Kimba. Mình rất cảm kích trước sự giúp đỡ chân tình của anh Dũng, vì việc làm hồ sơ cũng mất nhiều thời gian, rồi đi lại, chuyển ra ngoài Hà Nội, mình chân thành cảm ơn.

Chúc anh Dũng cùng toàn thể anh em chơi chó đạt nhiều thành công, đưa hội yêu thích chó phát triển ngày càng vững mạnh.