• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các topic được ưu tiên tại Box mua bán !

phamhuyhoang

Active Member
Hiện có rất nhiều bạn gửi tiền và hình ảnh biên lai đã chuyển tiền về việc dính các topic lên mục ưu tiên .Do một thành viên có mở nhiều topic khác nhau nên Mod quản lí box đó khó có thể nắm rõ được dễ xảy ra nhầm lẫn. Để đảm bảo quyền lợi của các bạn mình kính mong các bạn gửi đường link yêu cầu được ưu tiên kèm theo hình ảnh phiếu đã chuyển tiền tại box mua bán .Xin chân thành cảm ơn !

KimCuong

Active Member
Để đảm bảo quyền lợi của các bạn mình kính mong các bạn gửi đường link yêu cầu được ưu tiên kèm theo hình ảnh phiếu đã chuyển tiền tại box mua bán .
Các bạn chú ý! Mỗi thành viên chỉ có 01 Topic được đưa lên mục ưu tiên trong Box Mua bán - rao vặt, nên đề nghị các bạn gửi link đầy đủ nhất các sản phẩm của mình tham gia mua bán tránh trường hợp giới thiệu từng sản phẩm ở nhiều Topic.

Rất mong nhận được sự hợp tác cũng như ủng hộ đóng góp xây dựng của mọi người! Thanks./.

hanthuyen

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
???????????

xin vui lòng đổi lại link mới dùm khách hàng, link cũ rối rắm quá mà cũ rồi đang bị mọi người chê

hanthuyen

chào

Chú Ly hanthuyen vừa chuyển tiền đóng góp cho diễn đàn rồi, nhờ mod giúp để mình đăng bài hộ chú ấy. Cảm ơn.

meo_ba_hao

Vietpet sponsor
E nhờ mod chút xíu để tìm lại cái mail chuyển khoản do hôm trước là t7 nên e đành chuyển khoản bằng internet banking ạ :( Lúc chuyển khoản có ghi rõ sđt 0936.403.866

Đây là topic ạ: Dien dan vietpet.com
E sẽ có gắng tìm trong ngày nên nhờ mod k xóa topic của em ạ. E xin cảm ơn trước :x

hanthuyen

Nhờ mod up hộ bài

Chú Ly nhờ mình đăng bài mà mình bận quá hôm nay mới đăng được, các bạn xem up hộ mình với(phiếu chuyển tiền của chú đã hơn nửa tháng rồi nếu không được thì cho mình biết để mình báo với chú ấy). Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ.
Dien dan vietpet.com

Hung.tinhyeu

Active Member
Chú Ly nhờ mình đăng bài mà mình bận quá hôm nay mới đăng được, các bạn xem up hộ mình với(phiếu chuyển tiền của chú đã hơn nửa tháng rồi nếu không được thì cho mình biết để mình báo với chú ấy). Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ.
Dien dan vietpet.com
Done...................................................................!

Vui lòng post biên lai ở topic này bạn nhé. http://forum.vietpet.com/43315-topi...mua-ban-cua-cac-thanh-vien-19.html#post774894

Lap HL

Member
Mình muốn lập 1 topic ở diễn đàn như các trại chó PDF và LIM thì chi phí và các điều kiện thế nào cho mình biết với, xin cám ón

my_lucky

Active Member
Mình muốn lập 1 topic ở diễn đàn như các trại chó PDF và LIM thì chi phí và các điều kiện thế nào cho mình biết với, xin cám ón
Bạn muốn mở một Box riêng như vậy thì bạn vui lòng đóng lệ phí là 500.000vnd X 6 tháng liền = 3.000.000vnd . Bạn sẽ sử dụng Box đó và do chính bạn làm quản trị viên của Box đó, miễn sao tất cả nội dung của các topic phải tuân thủ theo Nội Quy chung của diễn đàn Vietpet.Thân!