• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các tiền bối cho e hỏi với ạ

hiếu đen

Chả là em mới bắt 1 ẻm bully nhưng vì máu quá 50 ngày đã bắt về rồi . Chả hiểu sao nó về cho ăn cơm thì phải xúc nó mới ăn đc @@ mà để tự ăn thì nó chỉ liếm thôi chứ k tự ăn đc . Em muốn hỏi bh tập kiểu gì cho nó ăn bh ạ vì cứ phải xúc ntn thì tốn time quá ạ

Bác bắt non quá, để khoảng hơn 2 tuần nữa rồi bắt. Mà trước khi bắt sao không hỏi xem chủ chó là nó đã biết ăn chưa. Nếu nó k ăn được thì chịu khó cho nó bú sữa thôi bác ah

Khánh Nhữ

Active Member
Trước tớ toàn bắt lúc 42 ngày chó ăn bình thường, bạn xem lại cách nuôi từ nguồn nhà người ta nhé...!

Khánh Nhữ

Active Member
Nếu khi mua người ta chưa tiêm thì quay lại để bảo hành, chia buồn cùng gia quyến. Mua chó nhà ai, địa chỉ ở đâu thế hả người...?

hiếu đen

Dạ tại e mua lúc mới tiêm đc 1 mũi mà lần đầu cũng k hỏi han gì bảo hành cả . Nên h ng ta gọi e lên thì bảo mỗi bên chịu 1 nửa . Cũng tại e k hỏi nên cũng thoải mái thôi ạ . Đàn nhà ng ta còn 1 con e thấy vẫn bt .