• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các tình yêu nhỏ bé của mình

chjpbong

Member
dạo này đang bận ôn thi nên không được lên mạng nhiều...bây giờ mới có dịp show hàng các em...
đâu tiên là em Bông....

(em đang ngủ đấy,đừng chụp)

(ôi chj ơi em không thở được:)) )

(buồn ngủ lăm,đừng bắt em chụp nữa mà)

cho Bi xin vài kiểu,cả nhà có mỗi em là chó mà suốt ngày bị anh chị mèo bắt nạt....

(thuyền trưởng đấy)

và em út trong nhà,bé Xù,bé Xù là em cái duy nhất...hìhì nên cũng được chiều nhất....

(xấu hổ quá :(( )

Tất cả các tình yêu này.....

OK,đã show xong các tình yêu của Chíp rồi...mọi người cho nhận xét nhá:kiss::kiss:

nh0kkUn

Member
hehe, dễ thương quá đi, nhất là nhóc Chihuahua( tớ thích Chihuahua nhất hehe), híc, tấm cuối, 3 nhóc chúi đầu vào ăn, thích quá đi

ichbin

Member
trời cả 3 em đáng yêu quá :X:X:X
Bạn ơi bạn có biết là bạn hạnh phúc lắm ko :p.
Mình thích nhất là ảnh em Bông " ko thở được " :X , cả ảnh em Bông làm gối cho em BI nữa :D , tấm em Xù " xấu hổ " nữa :)) .
Ảnh có đoạn text rất hài hước :D .

chjpbong

Member
@nk0kkUn: ừ,bé chihuahua dễ thương lắm,ai vào nhà em ý cũng ngoái đuôi tít mù lên...híc...dạo này đanh đá hơn nên cũng biết đuổi lại Bông với Xù rồi...
@ichbin: mình phải nghĩ mãi mới ra mấy đoạn text đấy,hôm nào có thời gian mình post tiếp...nhìn ngoài các em ý buồn cười lắm
@snowy87: còn mấy ảnh các em ý đè lên nhau ngủ nữa cơ,yêu lắm

meo_3k

Member
eo ôi cả 3 em dễ thương quá~~~~. Mà sao mèo trắng xù bạn nào cũng thích đặt tên là Bông nhỉ ;))

chjpbong

Member
eo ôi cả 3 em dễ thương quá~~~~. Mà sao mèo trắng xù bạn nào cũng thích đặt tên là Bông nhỉ ;))
có phải ai cũng thích đặt tên là Bông đâu,tại mình nhớ em mèo cũ nhà mình nên mới đặt thế ý mà chứ mình cũng muốn mỗi em có 1 cái tên độc khác nhau