• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các nhóc con của Mano và Mao !

N.N.A

Member
Các nhóc được 1 tháng 3 ngày :x

Em đang tập cho các em nó ăn sống khẩu phần 1 hôm nay là 3 lạng thịt lợn và 1 quá trứng vịt =)). TÌnh hinh là các em nó ăn uống rất khỏe có vẻ như chưa đủ lắm :(

Còn đây là ảnh các nhóc

Phantom pé trai duy nhất :X

3 pé gái còn lại

Chị cả

Chị 2

pé út

Cả 4 nhóc hiện nay trộm vía đều rất khỏe mạnh thành ra khả năng phá hoại rất lớn. Thiệt hại cho đến lúc này là 1 ông xả điều hòa , 2 chai nước xả, vài đôi dép và vô số các thứ lủng củng. Hôm nào em về cũng là 1 bãi chiến trường vô cùng ác liệt. Dẫu sao vẫn vui vì sau mỗi ngày mệt nhọc được thấy 1 đàn baby khỏe mạnh :)

atula

Active Member
Sao em không cho ăn thịt bò sống ?trộm vía các em trông bụ lắm chúc mừng em nhé.

N.N.A

Member
Sao em không cho ăn thịt bò sống ?trộm vía các em trông bụ lắm chúc mừng em nhé.
Em thay đổi khẩu vị mà anh bò lợn gà cả mỗi thức ăn khô là không thôi em cảm giác cho ăn đồ tươi phát triển tốt hơn

Em mạnh dạn ghê đã cho ăn thịt sống rồi con anh lớn thế vẫn chưa cho ăn cái này phải học hỏi .Chúc mừng em .

tung_chuoi

Member
Chúc mừng ông em nhé nhìn đàn này đẹp wa em ơi ! Để lại cho anh 1 con cái nhé hehe

hoanghai82

Member
mấy cún nhà em nhìn thích quá!em cho ăn thịt sống sớm nên mấy bé phát triển rất tốt!con mano đi với con cái nào ra con nhìn cũng đẹp!

Manh Cuong

Member
Trộm vía nhìn bụ bẫm đàn này đẹp lắm bạn ạ !!! ................................