• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các loại mastiff

my_lucky

Active Member
kính 2 ông.........

Gasieunhan đang học bên TQ à, học ở tỉnh nào thế bạn?
mình học ở quế lâm - quàng tây.................................
Hai ông này tý gặp chạm chán với nhau rồi - Hoàng là anh, Dương là em.Tháng 11 này Dương về, sẽ có buổi cho Dương và Hoàng thu xếp off với nhau, tha hồ trung quốc với china toàn tập:D:-bd

hoangtkv

Active Member
Ờ há. Hồi anh còn học bên đó cũng được mời về Quảng Tây ... thâu đêm rồi. Cảnh bên đó đẹp, hồi đi học không có điều kiện nên cũng không dám tìm hiểu chó bên đó vì sợ nghiền. Khi nào Dương về thì đồng chí mylucky bố trí nhé.

gàsiêunhân

Active Member
dạo này em đang dow bộ tân tam quốc nên mạng chậm quá, không update liên tục được cho anh em :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ôi....................................bác lợn lòi ơi, bác về trần gian rồi đấy ah??????????????????????????? :D:D

Dương ơi! Bên đó Doberman thế nào? Em có thể giúp anh tìm hiểu Dob bên đó thế nào được không? Hàng chuẩn từ những trại uy tín nhé!

hoangtun

Member
Dương ơi! Bên đó Doberman thế nào? Em có thể giúp anh tìm hiểu Dob bên đó thế nào được không? Hàng chuẩn từ những trại uy tín nhé!
Bác Hà vừa bán hết Dob lại định nuôi lai dob a? Lần trước em mang con Dod bên kunming về chân dài thấy đẹp lắm. mỗi tội die........

Scoobydoo

Member
Chào mừng anh Lòi trở lại mặt đất, theo em thì anh nên chuyển sang Gấu, Sư tử, Hổ hoặc báo gấm chứ mấy con này chưa ăn thua đâu. Ở Mỹ họ nuôi hổ rất nhiều, cả hổ bạch nữa đẹp lắm anh ạ.
Bạn gà siêu nhân cho xin mấy em Fila Brasilero, thấy cũng hơi giống bọn Boerboel này, hình như con đó mới là hung thần Brasil

gàsiêunhân

Active Member
Chào mừng anh Lòi trở lại mặt đất, theo em thì anh nên chuyển sang Gấu, Sư tử, Hổ hoặc báo gấm chứ mấy con này chưa ăn thua đâu. Ở Mỹ họ nuôi hổ rất nhiều, cả hổ bạch nữa đẹp lắm anh ạ.
Bạn gà siêu nhân cho xin mấy em Fila Brasilero, thấy cũng hơi giống bọn Boerboel này, hình như con đó mới là hung thần Brasil
ảnh fila hung thần brazil mình đã post rồi đó, mình có bảo boerbel là hung thần brazil đâu bạn

Con Lợn Lòi

Active Member
Noi' nho? no^i. bo^. voi cau tho^i nhe'. Nha` a co' Su Tu roi`, cau. khong thay' con Gau' nha` anh bi. Su tu? no' duoi? ra khoi? nha` day' a`... Cau. sui dai. anh nuoi the^m nuA~ de? a die a` :)):)):))
Dong` Boerboel nay` ha^m mo^. tu` lau, du. dinh kiem mot cai' trang trai roi` pha^n truong` ra moi' don' em no' ve`, khong Su tu o nha` no' thit. ca? chu? lan~ cho' mat' hic hic ... ( Noi' vay. chi em gai' thong cam, viec y cho' va` viec y Su Tu la` 2 chuyen khac' nhau nhe' :D:D:D...)
Mode thong cam? may' minh` tu dung loi~ VK ...

WOLF-BROS

Member
gà ơi cho thêm hình ảnh và thông tin các trại hay clb cane bây ý đi, đang rất ham hố dòng này :D

phenmaleat

Active Member
nhìn mẹ con nhà kia thích ghê.lông ngắn này ở miền bắc lạnh vậy chắc tốn nhiều quấn áo lắm đây