• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các em cưng của gà quần đùi :D

gaquandui

Member
Lâu lắm mới quay lại VP thấy nhiều topic có ảnh các em mèo xinh quá nên quyết tâm hôm nay rảnh rỗi ngồi design cho các em cưng của mình.

Đầu tiên là anh cả Vằn ( đã hoạn nhưng vẫn ham đi chơi và đã đi 20 ngày rôi ko về :( lần trước đi chơi và bị ngã từ tầng 3 xuống đập vào cái j đó và hỏng 1 mắt nhìn thương lắm :( dù đã mất nhưng mình vẫn ko thể nào quên dc em :( )

Tiếp theo là anh hai Béo
là đàn ông đích thực nhưng ít có cơ hội được thể hiện :D toàn bị xích suốt , vì nếu ko xích là đi mất tiêu luôn :-s chụp ảnh em ấy cực khó , cứ giơ máy ảnh lên là nằm lăn ra đất :x em 5-6 tuổi rồi mà nhát người lắm !

BéoVằn là 2 a e cùng mẹ khác cha :D

Và đây là em Đen ( Lì )
Nhìn mặt rất ngố với đôi mắt tròn như bi ve và lúc nào cũng ngây ngây ngô ngô chả biết j , được cái quấn người và hiền lành , chỉ tội LÌ quát không sợ chỉ có vụt mạnh vào đít mới chịu nghe :D đã thế còn ăn tham bao nhiêu cũng hết :D bụng lúc nào cũng căng đét :x

Cô em út Mi
Xinh xắn hiền lành và có tật cứ mình đi ngủ là Mi lên theo và nhảy lên bụng nằm , đã thế tay còn mát xa nữa =)) ở với anh Đen từ khi được đưa về nên quý anh Đen nhất , 2 a e hay nằm cạnh nhau, liếm láp cho nhau .
và còn những điệu ngủ khó đỡ :D

Cuối cùng là lời chào cũng như cảm ơn mọi người đã đọc từ đầu đến giờ >:D<

P/S: mọi người ai có ảnh mèo có thể pm mình để mình PTS cho ( mặc dù mình PTS kém :D )

phenmaleat

Active Member
gen tị với bạn này quá,sao lại có nhiều em mèo xinh và đáng yêu vậy chứ

zZĩnz

Member
nhà ấy ở đâu THế để tớ đến... Câu trộm mèo hé hé hé=))=)) Mi nhà ấy mà mang về cho chơi với tender nhà tớ thì hí hí hí

gaquandui

Member
gen tị với bạn này quá,sao lại có nhiều em mèo xinh và đáng yêu vậy chứ
Thank nhiều >:D< mình thấy mèo nhà ai trên đây cũng đều xinh cả nhất là lũ mèo con :x
nhà ấy ở đâu THế để tớ đến... Câu trộm mèo hé hé hé=))=)) Mi nhà ấy mà mang về cho chơi với tender nhà tớ thì hí hí hí
bạn show ảnh nhóc Tender lên đi , tớ chưa thấy mặt nhóc :D

Gemma

Active Member
Sao các em mều xinh nhà Gà Quần Đùi không thấy em nào... mặc quần đùi nhể? ;))8-}:D

Gemma

Active Member
Hớ hớ, hôm nay Mr Đen hết làm cướp biển rồi à? Trông cái mắt to thô lố sợ quá! Hì hì, đẹp giai thật! :-*:x

zZĩnz

Member
Thank nhiều >:D< mình thấy mèo nhà ai trên đây cũng đều xinh cả nhất là lũ mèo con :x

bạn show ảnh nhóc Tender lên đi , tớ chưa thấy mặt nhóc :D
uh hiện giờ tender đang ở nhà bà tớ. Vì nó du côn lắm nên lúc nào cũng đánh sushi nên tớ toàn phải tách ra Nhưng yên tâm Chiều nay tớ sẽ phi đến nhà bà Lấy máy ảnh còm nhà tớ ra tách tách mấy phát, RỒi túi túi sẽ post lên cho mà sem Mắt tender thối cũng hai màu như Mi nhà ấy đó. :D:D

whitexsnow

Active Member
Quân số nhà này nhiều hen, 4 em xinh xắn :">:D:x , bạn pts thật là siêng, mình lười pts lắm, chụp 1 loạt rồi lọc lựa thôi , hi hi 8->

gaquandui

Member
rảnh rỗi nên ngồi pts tí cho đỡ bùn ấy mà :D chụp chúng nó cũng nhiều nhưng để lựa dc cái ảnh làm pts cũng khó :D

zZĩnz

Member
chẹp sory sory bạn gà quần đùi giờ tớ mới post ảnh của con Tender quái vật đc Nhưng mà chụp = máy gà nên đã dìm hết hàng của em nó với lại lúc tóm ra cậu ta đang mơ ngủ nên cái J cũng " Mơ mơ " Màng màng" Thông cảm ná ( Đúng 2 màu mắt giống hêt em Mi nhá );)
Cái j nháy Nháy thế nhể?:-/

Lại Nháy Nháy *=*:-w

What's UP >.<x-(

Giờ thì Giao em Mi ra đây cho tỚ hố hố=))=))

zZĩnz

Member
thằng sushi anh nó lông má còn dài hơn mỗi tội mắt 1 màu ko xinh = tender nhưng mà ngoan hơn Tender du côn lắm Liệu em Mi có chịu đc ko hé hé:)):D

gaquandui

Member
phải tùy xem là chịu cái j :)) em Mi đành hanh lắm ko biết 2 a kia có chơi nổi với e ấy ko =)) có đồ chơi j em Mi tranh hết luôn của anh Đen :))

zZĩnz

Member
phải tùy xem là chịu cái j :)) em Mi đành hanh lắm ko biết 2 a kia có chơi nổi với e ấy ko =)) có đồ chơi j em Mi tranh hết luôn của anh Đen :))
thế thì cho gặp anh Tender thôi anh Sushi chỉ đc cái mặt thôi chứ hiền lắm. Cho hai ẻm í ABC nhau xem em nào thắng hiihihih :))

gaquandui

Member
sặc , em Mi vừa gào đực rồi :D đang cách li zai chờ đến khi xác định xem có bầu ko :D

zZĩnz

Member
Trời Ơi Nhanh thế nhanh thế. anh tender đào hoa lắm trứoc khi làm thái giám đã kịp Oxoxox nhiều em lắm rùi. May cho em Mi nhá hehehee:)):))

gaquandui

Member
:( sao lại xử em ấy thế , là đàn ông có chết cũng ko được mất đi cái đó chứ =))