• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các con Cưng của nhà mình ra mắt cả nhà nào!

nhokcoi89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Các cháu mều xin chào cả nhà và mời cả nhà vào ngắm các cháu 1 tí cho vui ( bằng bạn bè có ảnh ọt , nhà cháu chả có ảnh ọt gì ) :p

he he , đầu tiên là bé SCAR : gọi tắt là Ca . tiền sử cháu có cái sẹo nên đặt vậy ạ :d
cháu đã sinh 2 lứa , lừa nào cũng đẹp như tiên :d chủ yếu là để lại cho bạn bè , người quen :p

đây là các cún của mẹ scar giờ đều đã về với chủ mới :p
thôi thì trót khoe mẹ rồi khoe nốt con ạ :p

Tiếp theo là bé MUN - bé Mun mới đc 5 tháng , tội lười ăn nên cháu rất gầy , chăm cháu thế nào cũng k béo đc . vừa fai cai hạt cho các cháu vì có hạt thì lợn- bò - gà - cà các cháu cũng chả thèm đụng :(

Cháu cuối tên Rin ợ :p cháu kém chị Mun 1 tháng - cháu đc cái rất hay ăn :d nhỏ tuổi hơn c Mun mà béo hơn c Mun nhá :p cơm thịt thà j cũng xơi , thịt thì bn cũng chén hết :p ka ka

:d ảnh của các cháu còn nhiều nhưng show tạm lên thế thui :p
mời các cô bác vào chiêm ngưỡng và gạch đá nhá !

úi , đứa nào cũng thật là đáng yêu :D , bjo mềnh đc sở hữu đứa như thế nhỉ :p
xinh quá đi

subango87

Đẹp quá bạn ơi. Mà bạn cai ăn hạt cho nó như nào :)) mèo nhà mình ko sao cai đc món đấy

ariel

:)) Con ca nhìn buồn cười quá, cháu Mun cháu Rin đều xinh đẹp cả, gia đình hạnh phúc nha

Tôm Hùm

:x nhà bạn nhiều mèo thế, mà bé nào cũng xinh, em Ca nhà bạn nhìn màu lông hơi giống thằng cu nhà mình ^^

Tôm Hùm

cu nhà mình lai rồi bạn ạ, nhìn lông nó ngắn thế mà. cái mặt cũng ngáo ngơ bố láo, chắc lai mèo hoang quá =))

nhokcoi89

cu nhà mình lai rồi bạn ạ, nhìn lông nó ngắn thế mà. cái mặt cũng ngáo ngơ bố láo, chắc lai mèo hoang quá =))
he he , nhưng cũng đẹp mờ :p
màu này gọi là sliver đó nhá ;)) e ca nhà mềnh ai nhìn cũng mê tơi =))

Tôm Hùm

:x mê là đúng rồi, mặt mấy bé nhà bạn đứa nào cũng tròn xoe thế kia mà, nuôi bằng j mà ú thế ko bik, mình cũng thik 1 bé ALN xám như bạn mà trong hcm giá cao, lại khó tìm mua quá :(

pig

:x pé nào cũng dễ thương hết, nhìn mặt là thấy lanh rùi

nhokcoi89

:x mê là đúng rồi, mặt mấy bé nhà bạn đứa nào cũng tròn xoe thế kia mà, nuôi bằng j mà ú thế ko bik, mình cũng thik 1 bé ALN xám như bạn mà trong hcm giá cao, lại khó tìm mua quá :(
thế àhh :p nuôi = thịt gà vs canin đấy , tốn lắm nhưng đc cái cũng tròn :d