• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bro cho em hỏi , chó mang thai có ăn được dầu cá ko?

duongtuan

Như tiêu đề , em nghe nói ăn dầu cá thì chó sẽ đẹp lông , nhưng với chó đang mang thai thì có nên cho ăn tiếp ko ạ ?

satbachhai

có bạn ạ. do hệ thống miễn dịch của chó con chưa phát triển hoàn thiện nên rất dễ bị lây nhiễm như bệnh sốt cao, những bệnh thường gặp khác ở chó. Công thức dầu cá 3+1 đột phá có tác dụng tăng cường khả năng phòng chống bệnh ở chó, giảm tỷ lệ tiêu chảy và nhiễm virus; đặc biệt công thức mới có thêm axit folic có tác dụng thúc đẩy tế bào trong xương tủy của chó con phát triển, phòng ngừa chứng thiếu máu do hồng cầu tăng và bạch cầu giảm, đặc biệt quan trọng đối với chó mẹ đang mang thai.

Cái này mình đọc trên mục giới thiệu sản phẩm trên mạng

duongtuan

cám ơn satbachhai nhé ! mình đang băn khoăn thấy bạn nói thế mình yên tâm phần nào :)