• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bạn nuôi Bull terrier ở Hà Nội giúp mình chút

thanhcong

Member
Hiện nay mình đang có ý định mua 1 chú Bull terrier. Mình rất mong các bạn chia sẻ chút kinh nghiệm nuôi dạy chó vì theo mình tìm hiểu đây cũng là 1 loại chó khá cá tính, bướng bỉnh, hơi khó dạy. mình muốn chuẩn bị 1 nền tảng tốt để có thể nuôi dạy nó tốt hơn. Đã nuôi thì phải nuôi cho tốt. Haha. Các bạn cũng tư vấn giúp mình ở Hà Nội thì mua ở đây là okk nhé

Thanks all

thứ 7 này mình khiêng 1 e cái của bác Dũng gà ra hy vọng đợt này em nó cho vài nhóc đẹp để nuôi
vì ở hn ít hàng wa. Mình rất thích dòng lùn lại đô con như Phạm Văn Mách...bull terrier, bully. sau em terier sẽ kiếm em bully cái chơi. Bạn kiếm em đực đẹp đi.......

LyPham

em ở Hn và CoCo nhà e đang mang bầu đấy ạ =)) nhưng chưa biết tình hình thế nào,đợi vài tuần nữa cháu đẻ em sẽ làm 1 top pic thông báo với mọi người :x

em ở Hn và CoCo nhà e đang mang bầu đấy ạ =)) nhưng chưa biết tình hình thế nào,đợi vài tuần nữa cháu đẻ em sẽ làm 1 top pic thông báo với mọi người :x
Mình cũng muốn bế một em về, mong tin COCo :x Nhà bạn bắt của a trung2t3c à ?

giangmu

Member
bé nhà bạn đẻ chưa ? Mình cần tìm bé đực trắng vá mắt đen

linhct91

Member
bạn lên vietpet tìm anh kỳ cầu gỗ nhé :) mình biết nhà anh ý có 1 đàn mới ra đời đấy. Con mẹ màu đen trắng, còn con bố thì mình chưa biết, bạn ll với anh kỳ để biết thêm chi tiết nhé :)

LyPham

thứ 7 này mình khiêng 1 e cái của bác Dũng gà ra hy vọng đợt này em nó cho vài nhóc đẹp để nuôi
vì ở hn ít hàng wa. Mình rất thích dòng lùn lại đô con như Phạm Văn Mách...bull terrier, bully. sau em terier sẽ kiếm em bully cái chơi. Bạn kiếm em đực đẹp đi.......
Bạn bắt bé chưa? chắc là mini đúng ko b :X ở HN ít bull terrier quá. mình cũng muốn có nhiều em để chơi với coco nhà mình. :) zảnh thì pm mình cho các bé gặp nhau làm quen nhé :X

Đây là hình đàn nhóc nhà mình :D

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
bạn lên vietpet tìm anh kỳ cầu gỗ nhé :) mình biết nhà anh ý có 1 đàn mới ra đời đấy. Con mẹ màu đen trắng, còn con bố thì mình chưa biết, bạn ll với anh kỳ để biết thêm chi tiết nhé :)
Này bạn ! bạn hoặc có ai ở đây nhìn thấy nhà kycaugo có một đàn bullterier chưa vậy ? trước đây con bullterier của phamhuyhoang lên giống tôi đã cho phối với một con đực của thành viên và theo thỏa thuận nếu đẻ thì bắt 1 con nhưng không thành công ,hiện nay tôi mới chuyển con cái đó cho amin phamhuyhoang.Bạn nói ra điều vô tình làm như kycaugo này thất hứa nuốt lời làm ảnh hưởng đến danh dự của tôi vậy đề nghị bạn đưa ra dẫn chứng chuẩn xác nếu không có chứng cứ thì vô tình bạn đã vi phạm nội quy diễn đàn đó .Và đương nhiên bạn phải chịu hình thức kỷ luật của nội quy đề ra .

Bạn bắt bé chưa? chắc là mini đúng ko b :X ở HN ít bull terrier quá. mình cũng muốn có nhiều em để chơi với coco nhà mình. :) zảnh thì pm mình cho các bé gặp nhau làm quen nhé :X

Đây là hình đàn nhóc nhà mình :D
bạn để lại cho mình 1 bé đc ko, cho mình cái giá vào ib vs

snoopdog00000

bác gì ơi nhà bác nuôi mini bull terrier ak?sắp tới bác có cho em nó đẻ ko vậy!muốn tìm mua 1 e mà khó qua=((

alex_nguyen

bạn Ly cho mình cái số đt đc ko ? đang muốn mua 1 bé bull terrier và xin vài kinh nghiệm từ bạn nè

khanhcaobang

bạn ơi. bh nhà bạn còn bull terriers mini bán k vậy. sao khó tìm quá à
bạn có face k để mình vào coi