• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bạn giúp mình câu hỏi

mavanz

Mình rất thích chó phú quốc, mình muốn nuôi 1 bé để trông nhà, vậy nhờ các bạn cho mình biết dòng chó này có biết trông nhà và phản ứng khi có kẻ lạ mặt đột nhập hay không ? Cảm ơn các bạn nhiều

phuhv

Member
Mình rất thích chó phú quốc, mình muốn nuôi 1 bé để trông nhà, vậy nhờ các bạn cho mình biết dòng chó này có biết trông nhà và phản ứng khi có kẻ lạ mặt đột nhập hay không ? Cảm ơn các bạn nhiều
Chó Phú Quốc đáp ứng tốt những yêu cầu của bạn! KHông những thế nó còn bảo vệ bạn nữa! Bạn hãy tham khảo thật kỹ về chó Phú Quốc rồi quyết định mua nhé!

haigadon

Member
chó nào ko thấy người lạ đột nhập mà ko pảhn ứng..chichihuahua còn sủa khi thấy người lạ mà...lên gôgle seach ra coi dòng anò làm chó trông nhà thì mua dòng ấy.........

mavanz

Chó Phú Quốc đáp ứng tốt những yêu cầu của bạn! KHông những thế nó còn bảo vệ bạn nữa! Bạn hãy tham khảo thật kỹ về chó Phú Quốc rồi quyết định mua nhé!
Cảm ơn bác nhiều, vì mình đọc trên mạng thấy viết chó PQ gặp người lạ cũng mừng nên phân vân... Rất cảm ơn bác