• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bạn cho mình xin ý kiến !!!!

Mình đang phân vân ko biết nên chọn Phốc Sốc hay là Bichon. Cả 2 e đều rất là xinh, đẹp nữa. Giá e Bichon thì k hơn e Phốc Sốc nhiêu hết. Nhưng vì 2 e đều xinh, đẹp, thông minh nên mình rất là phân. Xin ý kiến từ các bạn. Cảm ơn.

Bella Pham

Member
Mềnh mà lắm tiền mềnh chọn hết :">
Nhưng phải đưa ra biểu quyết thì mềnh biểu em fox sóc :">:">:">:">

soul

Member
Mình đang phân vân ko biết nên chọn Phốc Sốc hay là Bichon. Cả 2 e đều rất là xinh, đẹp nữa. Giá e Bichon thì k hơn e Phốc Sốc nhiêu hết. Nhưng vì 2 e đều xinh, đẹp, thông minh nên mình rất là phân. Xin ý kiến từ các bạn. Cảm ơn.
fox sóc thì mình biết vậy còn bichon e ý như thế nào vậy :x . mình thích fox sóc . bé kia chưa biết nên không có ý kiến tùy sở thích của mỗi người miễn là yêu cún là được :)

Theo mình thì nên nuôi phóc sóc, bichon nhìn vậy chứ lông phải cắt tỉa cẩn thận mới đẹp. Phóc sóc lông đẹp tự nhiên và mặt lại xinh hơn bichon nhiều! Nếu bạn có điều kiện thì kiếm 1 bé bên nhà anh Bảo senato nuôi sẽ rất đẹp!