• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bạn cho mình hỏi Metro nào có bán Royal canin cho mèo và catsand nữa? giá là bao nhiêu?

Mình mới mượn đc cái thẻ Metro :D nhưng hôm rồi có đi Metro Hoàng Mai chỉ có bán Me-o và thức ăn cho cún thôi chứ ko bán Royal và Catsand.
Cho mình hỏi tiêu đề như trên, giá ở Metro chắc rẻ hơn giá ngoài Trường Chinh?? TC mình hỏi catsand là 85k. còn Royal thì ko có

ngudaymuon

Active Member
metro không bán Royan đâu :( Muốn mua Royan bạn có thể qua cityzoo, tô ngọc vân, Kunyêu. Catsan trong metro đang bán là 82K, nhưng mình đã chuyển qua dùng Meomeo nhà Kunyeu bán, thấy Oki, mà giá thì hợp lí hơn nhiều. Bạn có thể tham khảo thêm

Vy12392

metro không bán Royan đâu :( Muốn mua Royan bạn có thể qua cityzoo, tô ngọc vân, Kunyêu. Catsan trong metro đang bán là 82K, nhưng mình đã chuyển qua dùng Meomeo nhà Kunyeu bán, thấy Oki, mà giá thì hợp lí hơn nhiều. Bạn có thể tham khảo thêm
chị ơi mèo nhà em đang dùng catsan== nhưng em đang tính chuyển qua dùng 1 loại nào đó cho kinh tế hơn (gấu mèo em dùng rồi nhưng không khử được mùi chị ạ)chị cho em hỏi 1 chút về meo meo với ạ? nó khác catsan ở điểm nào ạ/./ ? giá cả là bao nhiêu và mua ở đâu hả chị? hihi. :D

ngudaymuon

Active Member
chị ơi mèo nhà em đang dùng catsan== nhưng em đang tính chuyển qua dùng 1 loại nào đó cho kinh tế hơn (gấu mèo em dùng rồi nhưng không khử được mùi chị ạ)chị cho em hỏi 1 chút về meo meo với ạ? nó khác catsan ở điểm nào ạ/./ ? giá cả là bao nhiêu và mua ở đâu hả chị? hihi. :D
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=63392
bạn có thể liên lạc với Kunyeu để biết giá cả :)
Catsan thì giá hơi đắt ( mình mua trong metro là 82K), khử mùi tốt nhưng khả năng vón cục ko được tốt lắm. meomeo thì vón cục rất tốt, giá mềm hơn. Ban đầu khi mới ra sản phẩm, meomeo hút mùi không tốt, nhưng sau có lẽ mọi người góp ý nhiều nên Meomeo đã được cải tiến, mình thấy khả năng hút mùi cũng tốt hơn rồi. Từ hồi dùng meomeo mình bỏ dùng catsan luôn. Bạn gọi mua của Kunyeu sẽ được vợ chồng cô chủ trẻ mang đến tận nhà, khuyến mãi thêm thời gian vào chơi, vò đầu bứt tai mấy em mèo xinh đẹp nhà bạn nữa. :)