• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bé Mina M- của chị MyMy :x

Mina Meomeo

Xin chào cả nhà ạh, nhà em thì yêu mèo, quý mèo đã lâu 8-> nhưng vì nhiều lý do mà nhiều năm ko nuôi được bé nào :(
Cách đây một thời gian, nhận thấy thời cơ chín muồi e đã lần lượt rước tận mấy em liền về cho bõ cơn thèm khát bao nhiêu năm 8->
Nay em xin lần lượt giới thiệu mí bé mèo nhà em :x
Đầu tiên là bé Mina Mơ, bé có cái tên hơi chuối một tí như vậy vì bé hơi lai tây nên em muốn đặt cho bé cái tên nửa tây nửa ta cho nó giống Việt Kiều tí :))
Sau một hồi suy đi tính lại, em quyết định đặt cho bé cái tên Mơ vì bé có màu vàng mơ :))
Đây là lúc Mơ mới về nhà

Mơ dậy thì xí ơi là xí

Được hơn 7 tháng thì không hiểu đi với thằng nào mà chửa ễnh ra ý >.<

Sau đó thì em nó xuống sắc gầy tọp đi vì chửa đẻ quá sớm như thế này đây :-< ngày xưa, đáng yêu đần đụt lắm, thế mà từ hồi biết zai là gì em nó hóa cáo trong nhà, các bác cứ nhìn cái mẹt là biết :(

Hum nay mình giới thiệu bé Mơ trước mong cả nhà ném gạch đá vừa phải ạh. Mấy bữa nữa mình sẽ giới thiệu tới bé Mina Mây :D:p

Mina Meomeo

Chờ 4 cháu nữa lên sàn :D
Vâng, hôm nào e cho các bé lên nốt :x
Có gì tầm 2 tuần nữa e cho Mân Mê Mưa sang nhà chị tiêm phòng ạh :D
Hôm trc mang thuốc về cho Mân uống đỡ hẳn ho, trộm vía bây h cả 3 bé đều ăn như heo hí hí. Có j e sang chị mua cả dầu tắm cho bọn nó nữa :x