• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác xem mèo em thuộc cái giống gì giúp em cái...

ruồi bẹp

Active Member
nhìn giống Nga lai Anh nhưng lai đặc biệt ra vân áng chúc mừng bạn có con mèo đẹp cực kì :X

ecklee

Member
Nhiều người có mèo mướp lông xù đều hay nghĩ là mèo rừng hoặc mèo amazon nhỉ :D thật sự là vẫn chưa nhìn thấy em mèo rừng hay em mèo amazon bao giờ :D nhưng theo mình nghĩ là các em mèo ấy thuốc mấy dòng mèo xù như nga , anh , batu lai với nhau hay như thế nào đó thôi :D

Vuong Dinh Anh

Xin cảm ơn những ý kiến của các bác ạ. Chốt lại em là em có một chú mèo xinh xinh lông xù mà không biết chính xác là giống gì ạ. Nhà em nuôi cũng nhiều mèo rồi nhưng chưa thấy con nào cắn đau như con này :((. Cũng không thấy con nào bẩn như con này:)). Có tuần phải tắm cho nó 3 lần^:)^

LinhB

Các anh chị tiện thể cho e hỏi luôn xem Bông nhà em thuộc giống gì với! E lập 2pic mà k up ảnh lên đc ý

LinhB

Các anh chị tiện thể cho e hỏi luôn xem Bông nhà em thuộc giống gì với! E lập 2pic mà k up ảnh lên đc ý