• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác tư vấn dùm em

hoacutlon

tình hình là chó nhà em hôm nay bắt đầu ra máu rồi em muốn cho đi lấy giống vậy lên để tầm bao ngày thì đi lấy giống để khả năng có con cao nhất ạ

hoacutlon

bác nào biết tư vấn dùm em với ạ hó nhà em đuọc 1 năm 4 tháng rồi ạ đây là lần đầu tiên lấy lên em không rõ thời gian cho lắm :((

cuteo8888

Vietpet sponsor
bạn phải nói rõ chó nhà bạn là chó gì với có thể tư vấn được chứ :-??

hoacutlon

chó nhà em là xoáy thái anh ạ tình hình là em cho đi nhảy ở nhà bác hàng xóm nhưng em xoáy của em không chịu nhảy mặc dù em xoáy đực kia rất là máu mỗi lần nhảy lên người em cái là em cái quay lại cắn chắc có lẽ em cứ thả rông cho em cái nhà em tự tìm bạn xx vậy :D

cuteo8888

Vietpet sponsor
thế chắc chó nhà bạn chưa đủ ngày lên nó với không chịu con đực có thể bạn cứ thả rông ra cho 2 em ý làm quen đi đã rồi với cho nhảy nếu mà quen rồi có thể 2 em ý tự xxx với nhau :-w