• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác ném cho cục kưng của em vài cục gạch với !!!!!

vunhan

SN của BX em không biết mua gì tặng, vô tình biết được hồi nhỏ BX em thích nuôi chó và em quyết định tặng cho BX em 1 con, lúc đầu cũng không hiểu biết nhiều về giống rottweiler này, em được người bạn tư vấn và em đã quyết định chọn một em rott cho BX.
Xin các bác cho em chút ý kiến em rott của nhà em với nha!!!!! cám ơn các bác.
Em nó được 3 thánng cân nặng 10kg5 giới tính Đực.

luongthetrung

hên là bx bạn thích chó chứ ko biết rott ko là quăng vô mặt 1 cái bịch,,, cứ đen đen vàng vàng là rott àh hiiii sinh nhật tặng rott mà đi tặng rott lai ( chắc ham rẽ mua nè ) kiếm con thuần chủng mà tặng ý nghĩa hơn đấy :D

vunhan

Ec, con này mà không thuần Chủng hã Bạn. Mình mua đâu Có rẽ đâu 5tr đó, nó mà ko Thuần chủng sao Vậy bạn. Help mình với Có gì mình đi trả lại.

phu-hoa

con này mặt ko gãy , mõm hơi dài , trả càng sớm càng tốt đó bạn ơi !

tranviet

lần đầu mua vậy cũng tốt rồi. Với cái giá <6tr thì cầm chắc là bạn chỉ có thể mua dc chó chợ thôi, ko thuần chủng dc đâu bạn. Thuần chủng có giấy tờ thì phải tầm >15tr bạn àh. Sự thật là vậy, bạn đừng bùn

boplyly

Member
bà xã thích chó thì tặng chó là ok rồi , bà xã mà thích rot thì cậu ngủ dưới đất cùng nó luôn đó ha ha

godfather_sg

lở mua rồi thôi, mấy bác nói quá chi tội bạn ấy. Nuôi rồi thì thương thôi chứ có phải chơi chó chuyên nghiệp đâu mà cần chi phải chuẩn không cần chỉnh. Sn bạn gái tặng mấy trai được rồi chứ rướt e thuần bèo lắm cũng 15 chai về có mà ăn gạch. Gl bro

vuonganh_nguyen

cái quan trọng là tấm lòng của bạn ấy với bx bạn ấy chứ đâu phải là mua chó lai hay thuần chủng.

JiNJuN8X

Member
>:D< đổi qua chihuahua hay bichon toy poodle đi con gái thích những bé nhỏ đáng yêu và dễ chăm ! còn mấy anh rot này không gian phải rộng thức ăn phải nhiều chứ cho cơm canh không em nó suy dinh dưỡng lắm !

cuteobinhduong

mặt của rott là phải có điểm stop giữa mõm với trán, mõm phải vuông. theo mình biết là vậy.