• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bác giúp bé husky nàh e với hix

T-Risk

Member
e mới rước e husky về dc 3 hum . e ý khoảng 10 tháng tuổi đang thay lông giống cái . hum đầu e bắt về thì ăn khỏe lắm chắc do đói nhưng từ hum sau thì ăn rất ít e cho đi dạo thì chay nhảy bt nhưng khi về thở rất gấp và uống rất nhiều nước chắc do mệt nhưng mà em dẫn đi cũng ko hiều lắm . em để ý thấy phân thì lúc đầu bị nát ( màu vàng ) sau thì bt lẫn ít màu đen . e nó gày lắm hix . chân sau hơi yếu và run chắc do thiếu canxi . e đang cho uống can xi rồi hĩ mong hồi lại chân dc lông e ý thì như kiểu bị gàu ấy . e mong các bác giúp đỡ cho em hồi lại dc e ý béo tốt khỏe mạnh như a e cùng trang lứa hix thank các bác nhiều . mà em cho e ý ăn trứng vịt lộn bữa thì cho ăn gan ăn phổi hix mà em nó vẫn thờ ơ