• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác cho em hỏi cún nhà em có fải là SAMOYED ko ạh???

Jun0&Be3

Member
axax.... con này nếu tôi ko nhầm thi là samoyed lai đến đời thứ 5,6 j đó thì phải....

Jun0&Be3

Member
..... lần sau ban nên tham khảo kỹ rồi mới mua nhé.... kô thì dễ bị mấy ông bà bán chó lừa lắm

Jun0&Be3

Member
theo như mình biết thì chó samoyed thuần chủng ko có mũi màu hồng thế kia đâu bạn ag

Lucky174

Member
đây là chó bắc hà mà.............................................chó bắc hà còn đẹp hơn

mouse

Member

Em nó lúc to chính xác là như thế ày a , em xem lại rồi chó nhà em là cho gấu thế mà mấy thằng bán chó lừa đảo , em thấy samoyed gì mà rẻ quá 1t2 nên mua luôn , may mà con chó nhà em cũng rất thông minh và đẹp

con này của bạn là chó gấu rồi :D hiện mình đang nuôi 1 bé Samoyed bé đc 4 tháng tuổi rồi hình của bé đây

mouse

Member
Em tìm trong mấy trang web về chó bên Trung Quốc thì chúng nó gọi con chó này là setsuma , đây là hình ảnh về 1 số con setsuma này bên Trung Quốc

Jun0&Be3

Member
Thôi nó là giống gì cũng được bạn ạh...Đã mua về rồi,chăm sóc và yêu thương,miễn là nó dễ thương,thông minh và quấn quýt với mình là mừng rồi....^^ tớ thấy nó là giống gì cũng ko quan trọng nữa...nuôi đc 1 con chó khôn đâu phải là dễ,đúng ko???

truongson

có ai biết ở đâu bán loại chó này không ạ, em đang muốn mua một con mà không biết tìm thế nào, lại sợ mua ngoài đường về bị bệnh, nếu ai biết pm em với ạ, (chó đã nuôi rồi bán lại thì tốt), em rât cám ơn ạ ; 01662 944 599, Y!M : truongson_haui1

truongson

em muốn mua một chú chó như hình bên, các anh có thể tư vấn cho em được không ạ, giá 1triệu500 đổ lại thôi

bossini

em muốn mua một chú chó như hình bên, các anh có thể tư vấn cho em được không ạ, giá 1triệu500 đổ lại thôi
golden ban ah... chó này rất nhiều ở việt nam... trên đây cũng rất nhièu người bán

Ms Linh

Member
em nó lai rồi!! Nhưng mà ko sao đâu bạn, nhìn em nó kháu lắm đó!! Chăm bé tốt vào nha!! :D

Haizzz, mấy tay bán chó cho bạn thất đức quá.Tớ cũng đang định mua mà cứ đắn đo sợ bị lừa thôi.Mà thôi bạn ạ, em ấy xinh xắn, biết nghe lời cũng đc rồi