• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các Bác cho e hỏi chó Husky này có phải giống chuẩn ko

Các Bác Cho e hỏi Con Husky nhà e có phải giống chuẩn ko ... e mới mua mà chưa biết nhiều về giống chó này ... Thanks các bác

buidangdinh

Husky chuẩn bạn ah, nhưng ko được đẹp cho lắm. Nếu bạn muốn nuôi chó nên tìm hiểu kĩ trước hoặc nhờ người tư vấn. Mn sẽ sẵn sàng giúp bạn thôi để tránh bị lừa.

Cảm ơn bạn ... Tại đây là lần đầu tiên mìh nuôi chó lên ko biết nhiều lắm ... Mìh chỉ thấy em này của mìh cái ĐINH ở mặt ko đc đẹp lắm ... Mìh muốn hỏi thêm là mìh mua em này giá 3.000.000 là đắt hay rẻ hả bạn ?

HienBeoCp

Màu này đẹp đó bác, lại mua có 3tr qá rẻ còn gì, mỗi tội hỏa tiễn k chuẩn thôi :))) kệ cứ nuôi cho ăn uốg thuốc thag đầy đủ kiểu gì chả đẹp. Mới nuôi thì đừg cho nó chạy sàn gạch trơn nhé

Sao lại ko cho chạy sàn gạch hả bạn ? Thật ra mìh cũng ko quan trọng đepb hay xấu lắm ... Mìh chỉ muốn biết giống chuẩn ko thôi . Mới nuôi nhưng đc cái cũn cũng ngoan bạn à chơi đùa suốt ngày

Mìh mua nhưng gần như đc cho ý mà . Cái lứa đó lại hết rồi ko mìh bắt cho bạn 1 bé .

mo@ngu

Member
3tr á :-O qá rẻ r :-??:-??
cơ mà chuẩn hay k thì phải có chó bố mẹ mới biết đc gen nó thế nào, chứ nhìn ngoại hình vầy thì ok r, mỗi tội hỏa tiễn k đều lắm ^^

3tr á :-O qá rẻ r :-??:-??
cơ mà chuẩn hay k thì phải có chó bố mẹ mới biết đc gen nó thế nào, chứ nhìn ngoại hình vầy thì ok r, mỗi tội hỏa tiễn k đều lắm ^^
Chắc bạn cũng nuôi husky hả ??? Dòng này mìh thấy con gái nuôi cũng nhiều nhỉ

Eclap

Member
Khó nói lắm... Nếu theo như trong ảnh thì là husky, nhưng mà bán 3tr thì mình hơi e ngại về vấn đề sức khỏe em nó. Bạn thử tìm hiểu kỹ nhé ;)

HienBeoCp

Cho chạy sàn gạch trơn nhiều chân nó sẽ bị choãi ra rất xấu, con nhà mìh nuôi k kih no nên thế bh đag đi cho chữa trị nè. Cho n uống canxi vs tắm nắg đầy đủ nhé ;)