• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bác chơi PQ đánh giá hộ em

cho_den

em nó được 40 ngày tuổi em nó là boy. mẹ em nó là vàng lửa bố em là vện.

thinhqn

bạn có 1 chú cún đẹp quá , ước gì mình cũng có một con , không biết trong ni có ai ở TP Hội An không nhỉ

E thấy màu mảng nhìn đẹp thật, nhưng có công post đến 8 tấm thì có 5 tấm là giống nhau (mỗi xoái lưng của E nó :) )

Mr Lab

Member
Quả là 1 chú chó xóay đẹp, em này chắc là nhiều dòng máu lắm đây

vanglai213

Active Member
Quả là 1 chú chó xóay đẹp, em này chắc là nhiều dòng máu lắm đây[/QUOTE
mình cũng nghĩ thế không biết cái mặt của nó hơi hơi giống em thái trong avta của bác thì phải nhỉ

cho_den

vâng em mới nuôi ko có kinh nhiều sem mua chó, bây giờ mới biết bi mua phải chú chó nhiều giòng máu,nghĩa là bi .... cảm ơi bác Mr Lab ạ chắc bác phải có nhiều kinh nhiệm về chó phú quốc và phú tháI lắm ,nhìn em vện của bác với em xoáy thái thì đúng em phải học hỏi bác nhiều đấy ạ.thanhk các bác

nguyenmaiphuquy

Active Member
bạn có 1 chú cún đẹp quá , ước gì mình cũng có một con , không biết trong ni có ai ở TP Hội An không nhỉ
Việt Pet Đà Nẵng có anh Vũ hội an đó bạn,trong TOPIC nơi gặp gỡ giao lưu anh em ĐN-QN

minh80

Theo tôi thì đây là một em PQ đẹp mầu lông bóng ,phối mầu cân...nhưng tôi lại rất thính tính cách hơn hình thức,chúc bạn có một con chó PQ đẹp và tính cách hay

leloc

Member
Sọc của vện như thế mới là vện đấy chứ . Chúc mừng bạn có chú chó đẹp

danh2308

ôi! con PQ đẹp wá đi mất! nhìn ngầu, nhưg vẫn có nét dễ thg! haha....

DAMME PQ

hic màu lông đẹp quá ước gì đc 1 em , mình củng có 2 em rồi nhưng vẩn thèm 1 em vện nữa đang sưu tầm chúc mừng bạn có cún đẹp

toi511

hi

chó của bạn đẹp thật, nhưng mình nói thật hen, con này lai giữa chó vện phú quốc và 1 ông bố chó thái. các bạn nghĩ như thế nào

lsmepq

Member
đẹp lắm,màu và xoáy rất đẹp, mới có tí tuổi mà dáng đi oai vệ ra dáng " đàn ông" quá nhỉ?