• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bài tập cơ bản của cún yêu.

Fabulous

Em là thành viên mới nên cũng không hiểu rõ lắm ạ. Mình huấn luyện trình tự theo như trên hay có thể luyện thế nào cũng được?

hano0odoi

Member
hay thật
tập chào nhìn dễ thương quá, còn tập bò mình sợ sẽ trụi lông ở đầu gối của chó, da ở đó bị chai, nhìn không đẹp lắm, chắc không tập đâu, hi

trangphuong

Active Member
Em là thành viên mới nên cũng không hiểu rõ lắm ạ. Mình huấn luyện trình tự theo như trên hay có thể luyện thế nào cũng được?
Tất nhiên là theo thứ tự......................

Bác này ở Tây nhiều hay sao mà viết chính tả sai tùm lum...cơ mà dạy cún thì điêu luyện thế.hehhe. Thầy dạy giỏi bảo sao trò học nhanh thế . Chả bù thằng dog nhà em,chỉ ăn thôi,hết cái ăn là chẳng chịu tập trung gì cả . Lắm hôm đang dạy mà nó cứ chạy nhảy lung tung,kẹp mồi vào tay,bắt bắt nó ngồi thì nó nhảy chồm chồm với lên tay đòi ăn.Có chịu ngồi đâu. Khổ lắm cơ >"<.