• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các anh góp ý cho em về tập luyện cho cún với ạ

legion90

Member
Cún nhà em được 8 tháng rồi ạ, chắc bây giờ tập luyện được rồi, nhưng em vẫn chưa biết tập thế nào cho đúng cách, mà lên mạng tham khảo thì có ít bài quá mà cũng không có hướng dẫn, mong các anh chỉ giúp em cách tập luyện thời gian tập và các dụng cụ cần thiết để tập, em cám ơn ạ

_xicalo_

Member
chạy chậm hàng ngày vì bully chân k cao , bơi hàng ngày nếu có tg cho đi bơi , đeo xích nặng 2.5 đến 3kg để tập cơ cổ , cắn lốp

legion90

Member
nhà cháu xa mà chú Hòa
nếu mà ơ gần đã cho đi bơi cùng hội chú rồi
thế nên cháu không biết tập 1 mình thế nào

legion90

Member
e cũng cho nó leo cầu thang rồi nhưng đúng là chân chủ to hơn chân chó :D
cho em hỏi với ạ, cho cún làm quen cắn lốp thế nào ạ, nó chẳng chịu cắn mấy toàn đuổi theo vồ thôi ạ :D

_xicalo_

Member
Anh nên sửa lại câu nói cừa r đi k dùng từ ngữ thô tục trog forum để mod nhìn thấy là bị band nich đấy , a là thành viên mới nhưng sôi nổi phết topic trong box a cx tham gia :)

vulam

Member
cho chạy, kéo xe, cắn lốp xe là ok nhất... ^^ người ta chỉ mình vậy.

legion90

Member
haizz cho nó làm quen với lốp mệt quá, nó chỉ hứng thú một tí rồi lại thôi